Hạng B2
12/3/12
325
4
18
35
<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"]Thân chào Anh/Em, vậy là ngày 13/10 vừa qua Anh/Em nào tham gia offline cũng đã cùng được giao lưu, biết thêm kiến thức về chăm sóc xe và được testdrive trên các chiếc xe của Chevrolet Sài Gòn. Đây là lần đầu tiên mình tổ chức offline cho Anh/Em nên khâu tổ chức chưa được tốt, nên có vấn đề gì chưa tốt rất mong Anh/Em thông cảm. [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"] Autobay, 3M vietnam và Chevrolet Sài Gòn sẽ cố gắng trong thời gian tới sẽ làm tốt hơn nữa, với mục tiêu tạo ra sân chơi đích thực để Anh/Em chia sẻ kinh nghiệm cũng như giao lưu. [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"] Sau đây là hình ảnh trong buổi offline [/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"]
[/font]</span>

[/font]</span>

[/font]</span>
<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"]Đại diện Chevrolet Saigon chia sẻ về kinh nghiệm lái xe an toàn[/font]</span>

<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"] Cùng thử nghiệm sản phẩm chăm sóc xe của 3M [/font]</span>
[/font]</span>

[/font]</span>

<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"] Ban tổ chức cùng nhà tài trợ Chevrolet Sài Gòn và 3M [/font]</span>
[/font]</span>

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/10/12
476
75
28
Heheh....e moi lam xong event cua autobay ne
Sieu mau xe hop
Bac nao chi e up hinh len nhe
Hinh o dem do dep lam .....chan dai wa troi

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
43
Phiphale nói:
Sieu mau xe hop
Chắc lại post mợ Xìtrum hả:D

Hạng B2
12/3/12
325
4
18
35
Vâng ạ, mấy anh chụp hình bên em lấy hình ảnh chất lượng cao nên khá nét đó bạn Citi®.
Citi® nói:
Hình nét quá. Chủ thớt là ai nhỉ?

Hạng B2
12/3/12
325
4
18
35
<span style=""color: #0000ff;"">[font="georgia,palatino"]Các up ảnh như thế này Phiphale ơi. Bạn có thể up lên 1 host trung gian như là, facebook, flicrk, picasa, photobucket..., Sau đó bạn mở hình ảnh vừa úp lên, copy ảnh đó, rồi paste vào forum nhé, nếu không quen bạn có thể gởi mail hình ảnh để Truc.autobay giúp nhé. [email protected][/font]</span>
Phiphale nói:
Sieu mau xe hop

Hạng B2
6/10/12
214
76
28
Hình như bác Nghĩa.Lac hơi bị nổi, bạn Trúc úp 6 tấm hình mà trong đó bạn Nghĩa dính 4 tấm ... hí hí ...