Tin Tức Giao Thông [Hinh] Innova vs Innova

Hạng D
10/12/13
2.489
6.062
113
Ayda, lại taxi. Mấy ông thần taxi và bus vào bùng binh vãi tè. Bữa em nghe VOV giao thông, có 2 bác tài chia sẻ cách qua bùng binh nhanh này ( 1 taxi va 1 bus chung trả lời như nhau):
vào bùng binh ( vòng xuyến) thì bên phải trống thì cứ đi hết, ko nên đi bên trái (vào trong) vì....kẹt xe. EM nghe xong muốn vỗ vào mặt 2 cha đó, đi kiểu đấy thảo nào bùng binh kẹt xe hoài:3dgian:

Hạng C
17/11/14
831
922
93
Ờ mấy bác chiên gia tranh thủ vượt phải khi vào vòng xoay

Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
Em vào bùng binh đi vòng ngoài chỉ khi nào ko muốn ôm bùng binh vì em ra những ngã rẽ gần nhất. Chỉ sợ mấy bác taxi và bus đi vòng ngoài nhưng lại ôm theo bùng binh cơ.

Hạng F
4/1/08
8.295
111.247
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Cản trước của Ỉn có cảm giác như chỉ gá tạm vào đợi rụng.

Tối CN em chứng kiến 1 vụ trên QL1A. Chiếc xe tải xinhan tấp vô làn trong. Cùng lúc có chiếc Ỉn chạy vượt lên. Sẽ không có chuyện gì sảy ra nhưng bỗng dưng Ỉn thắng lại, vừa khít lúc đầu xe tải chuyển làn được 1 bánh bên phụ.

Nguyên chiếc cản sau rơi xuống đường.

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Thằng taxi lỗi 100%, nhưng chắc chắn ăn vạ!
Hềnh như ko đúng lắm! ngày trc học luật thi lấy bằng thì đc giảng là: vào vòng xuyến nguyên tắc là nhường cho xe đi từ bên trái qua.
Nên ở tình huống này ông Ỉn vàng tuy đã qua nhưng ko nhường hết.
Mà nói chung luật là do người lập, nên người sửa cũng được hehe!

Hạng B2
8/4/15
210
86
28
25
Cản trước của Ỉn có cảm giác như chỉ gá tạm vào đợi rụng.

Tối CN em chứng kiến 1 vụ trên QL1A. Chiếc xe tải xinhan tấp vô làn trong. Cùng lúc có chiếc Ỉn chạy vượt lên. Sẽ không có chuyện gì sảy ra nhưng bỗng dưng Ỉn thắng lại, vừa khít lúc đầu xe tải chuyển làn được 1 bánh bên phụ.

Nguyên chiếc cản sau rơi xuống đường.

Lắp ráp chất lượng mới dc vậy ai như bọn nhập khẩu

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Em từng tận mắt chứng kiến ngay bùng binh Lý thái Tổ chiếc xe máy quẹt nhẹ vào chiếc Vios rớt nguyên cái mõm trước xuống đất luôn. Không phải Vios taxi nhé, thằng xe máy và anh tài xế đều ngỡ ngàng thật "Không thể tin nổi" là lại rớt nguyên con như vậy!

Chỉnh sửa cuối: