Tập Lái
7/4/17
0
0
2
33
Hình nền laptop có những đặc điểm hoàn toàn khác với hình nền máy tính.Với những bạn dễ tính thì ok nó là như nhau.Với các bạn có hình nền đẹp là ok rồi.Tuy nhiên có những bạn khá là nghiêm khác và yêu cầu hình nền phải có độ phân giải cao ,vừa khít màn hình không bị bể hạt vv..Thế thì các bạn cần tìm những hình ảnh riêng có độ phân giải phù hợp với màn hình máy tính của bạn.Để đáp ứng nhu cầu đó thì có nhiều topic lập ra cung cấp hình nền cho máy tính vì thế.Ngoài ra có thể ghé moinhat.tv lấy thêm hình nền đẹp

Bộ hình nền sẽ cung cấp cho bạn nhiều chủ đề cho bạn lựa chọn.Bạn chỉ cần lọc ra vài hình là có 1 abum hình nền tuyệt vời rồi.Các bạn bắt buộc phải chịu khó thôi vì topic lập ra dành cho rất nhiều bạn,với những sở thích khác nhau,lên không thể nào mà tất cả các hình đều phù hợp với bạn được

Tuyển chọn số lượng lớn hình nền đẹp cho máy tính laptop pc mới các hình ảnh có chất lựng khá cao và đẹp mắt ,bao gồm vả hình ảnh 3D với các hình ảnh nhìn ló cả mắt và không khác gì so với thực tế .Ngoài ra các siêu xe cũng được cập nhật trong bộ ảnh này giúp cho bạn có ý tưởng về các dòng xe mới trong bộ sưu tập của mình và nhiều chủ đề khác nữa.Bạn tham khảo qua bộ ảnh từ download và tải về dùng làm desktop cho mình

Với gần 30 hình nền này ,bạn sẽ có được một abum ảnh để làm mới lại máy tính của mình nhé.Chịu khó thay đổi hàng tuần nó sẽ giúp cho bạn tăng thêm cảm hứng và năng suât công việc đó nhé.

Chỉnh sửa cuối: