Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Em đang được nhờ.
Khá gấp.
Mong các bác giúp đỡ, nghiêm túc, không đùa, không comment vô tâm.

Có người bạn người VN là nam giới ở nước ngoài (múi giờ sớm hơn VN 2 tiếng), tuổi tầm 40, sống tình cảm.
Giờ chuẩn bị ly hôn bị động, cuộc sống xáo trộn quá nhiều đang bị trầm cảm nặng.
Cần một bác sỹ tâm lý tư vấn qua điện thoại (có trả phí, bệnh nhân sẽ chủ động gọi về theo lịch hẹn) giúp bạn đó chữa trị trầm cảm sớm cân bằng trở lại cuộc sống. Nếu được bác sỹ nữ thì tốt nhất.

Mong các bác biết giúp đỡ. Em cảm ơn.

Hạng F
5/3/10
5.994
31.248
113
Em đang được nhờ.
Khá gấp.
Mong các bác giúp đỡ, nghiêm túc, không đùa, không comment vô tâm.

Có người bạn người VN là nam giới ở nước ngoài (múi giờ sớm hơn VN 2 tiếng), tuổi tầm 40, sống tình cảm.
Giờ chuẩn bị ly hôn bị động, cuộc sống xáo trộn quá nhiều đang bị trầm cảm nặng.
Cần một bác sỹ tâm lý tư vấn qua điện thoại (có trả phí, bệnh nhân sẽ chủ động gọi về theo lịch hẹn) giúp bạn đó chữa trị trầm cảm sớm cân bằng trở lại cuộc sống. Nếu được bác sỹ nữ thì tốt nhất.

Mong các bác biết giúp đỡ. Em cảm ơn.
nước ngoài có bs tâm lý nói tiếng VIệt sõi nhưng giá chat, nếu có bhyt thì ok các kiểu con đà điểu
còn trong nước thì chắc tìm bạn gái mới cho quên đi niềm đau

p.s: bạn mình cũng có 1 người em đang bị trầm cảm nặng, đi bs + bs tâm lý các kiểu còn chưa ăn thua. Bạn của bác chỉ on line mà tâm lý không là chưa đúng bài sao hết bệnh được

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
nước ngoài có bs tâm lý nói tiếng VIệt sõi nhưng giá chat, nếu có bhyt thì ok các kiểu con đà điểu
còn trong nước thì chắc tìm bạn gái mới cho quên đi niềm đau

p.s: bạn mình cũng có 1 người em đang bị trầm cảm nặng, đi bs + bs tâm lý các kiểu còn chưa ăn thua. Bạn của bác chỉ on line mà tâm lý không là chưa đúng bài sao hết bệnh được
Theo nguyện vọng trước bác ạ.
Bọn em tư vấn nó éo nghe.

Hạng F
5/3/10
5.994
31.248
113
nếu thật sự muốn chữa bệnh thì pm mình cho link group trầm cảm ở VN (1 số người đã hết/giảm bệnh) tham gia & giúp đỡ những người đang bệnh
; chia sẻ bs toa thuốc cách dùng thuốc, bs tâm lý ...

em của bạn mình 20 tuổi bị trầm cảm từ nhỏ mà gia đình không biết + mới thất tình. Suốt ngày nó đòi tự tử