Hạng B2
10/12/12
124
61
28
TP.HCM
www.daylaixeoto.edu.vn
Hi các bác, mình công tác bên trường dạy lái xe ô tô tại tphcm - Lập chủ đề này nhằm mục đích hỗ trợ cho tất cả anh em diễn đàn OS mình các kiến thức về GPLX - tất cả các thông tin như tra cứu, mất mát, cấp đổi, luật về việc học lái xe, thi bằng lái các hạng.....
Vì thường đi dạy suốt tuần nên mình sẽ trả lời các câu hỏi vào thứ 4 hàng tuần chứ không trả lời liền được nhé.

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Like cho tinh thần của bác. Em nghĩ nên chuyển qua box Kinh nghiệm mới lái thì hợp lý hơn.

• Like
Reactions: tranthang603
Hạng B2
13/9/17
157
497
63
Hi các bác, mình công tác bên trường dạy lái xe ô tô tại tphcm - Lập chủ đề này nhằm mục đích hỗ trợ cho tất cả anh em diễn đàn OS mình các kiến thức về GPLX - tất cả các thông tin như tra cứu, mất mát, cấp đổi, luật về việc học lái xe, thi bằng lái các hạng.....
Vì thường đi dạy suốt tuần nên mình sẽ trả lời các câu hỏi vào thứ 4 hàng tuần chứ không trả lời liền được nhé.
Mình muốn học & thi bằng A2 tại Tân bình thì ntn hả bác

• Like
Reactions: tranthang603
Hạng B2
10/12/12
124
61
28
TP.HCM
www.daylaixeoto.edu.vn
Thi GPLX bao đậu lý thuyết thì bao nhiêu vậy anh chủ?
Khuyên bác nên học thi đoàng hoàng, với hạng B2 tầm khoảng 8-10 tr đảm bảo bác sẽ tự tin ôm xe chạy thực tế ngay sau khi có bằng. đừng tin mấy cái vụ bao đậu hay học phí rẻ mà mang hoạ vào thân.
Riêng về lý thuyết thì e dám đảm bảo với bác - chỉ cần đừng mù chữ là e có cách hướng dẫn bác đậu 99%.