Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Chào các bạn KIAFC,

Em đã liên lạc được với bác Hier (Trưởng phòng Kinh doanh của Showroom KIA Nguyễn Văn Linh) đặt vấn đề hỗ trợ kỹ thuật online cho anh em KIAFC và được bác ấy ok. Bác ấy sẽ trả lời trực tiếp (hoặc thông qua kỹ thuật viên của Showroom) những vấn đề kỹ thuật liên quan đến xe KIA. Anh em có thắc mắc gì cứ hỏi tại đây để được giải đáp sớm nhất. Hy vọng anh em sẽ có một nơi tin tưởng yên tâm giao vợ 2 cho các bác ấy chăm sóc.

Hội trưởng KIAFC.

Tạm thời em lấy số bác Linh (Hier) - <span style=""color: #ff0000;"">0933.806.154</span> - làm số "hotline" nhé, khi có số chính thức em sẽ sửa lại. Bác Linh giúp em việc này nhé. Thanks.

P/S: riêng anh em nhà KIAFC (những xe có dán logo KIAFC) sẽ được ưu tiên chăm sóc mỗi khi các bác ghé thăm showroom. Bác nào chưa có logo thì tranh thủ off sớm để được "đóng dấu" nhé.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.198
113
Em off rùi hom CN mà chưa co logo, tiếc là chưa dc diện kiến dung nhan bác Rồng..
Bác Hier cho em hỏi showroom Nguyễn Văn Linh có làm đồng sơn không pác, xe em bị quẹt rùi mà bên Bình Triệu không có đồng sơn, khoảng 21 tây này bên BH sẽ tiến hành sửa chữa..

Thanks Pac

Thanks luôn pac Rồng đã tạo điều kiện để anh em giải quyết nhu cầu...théc méc 

Hạng B2
20/10/10
406
5
18
TP.HCM
Chào Bác Linh.
Em hân hạnh khai trương cái thớt này. Bác cho em hỏi, xe em ngày nào cũng phơi ngoài nắng vì đậu lề đường. Khi mở cửa xe thì không khí phía trong xe rất nóng. Vậy nếu lâu ngày thì nội thất có bị sao không bác, và có cách nào hạn chế không?

Hạng D
30/3/10
1.502
66
48
TPHCM
Yeah! Có logo là được chăm sóc kỹ:D. Sẵn cho cháu hỏi: xe nhà cháu là Kia Cerato đã đi được gần 8000km nhưng từ lúc 5000km thì cháu để ý thấy lúc đề pa thì máy nghe hơi lọc cọc hay có gì đó nó cứ sượng sượng. Thấy không có gì đáng kể nên cháu không đi vào hãng và sẵn đây có cái thớt thì cháu hỏi luôn cho tiện. Mong sớm được lời giải đáp và cách khắc phục của chú Hier!

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
@cagico: xe đậu ngoài nắng chắc chắn sẽ ảnh hưởng ít nhiều đến bề mặt sơn xe. Riêng nội thất chịu nóng thường xuyên sẽ làm cho các phần nhựa, nỉ hoặc da mau lão hoá. Bác có thể giảm bằng cách hạ kính xuống 1 chút xíu hở tầm 3cm để cho hơi nóng thoát ra ngoài kèm theo việc mua tấm phản quang che phần taplo lại cũng đỡ được phần nào.

Hạng B2
20/10/10
406
5
18
TP.HCM
Dragontu78 nói:
@cagico: xe đậu ngoài nắng chắc chắn sẽ ảnh hưởng ít nhiều đến bề mặt sơn xe. Riêng nội thất chịu nóng thường xuyên sẽ làm cho các phần nhựa, nỉ hoặc da mau lão hoá. Bác có thể giảm bằng cách hạ kính xuống 1 chút xíu hở tầm 3cm để cho hơi nóng thoát ra ngoài kèm theo việc mua tấm phản quang che phần taplo lại cũng đỡ được phần nào.

Cảm ơn bác, 2 cách này em đã làm rồi. Bây giờ còn cách nào hiệu quả nữa không bác?

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
cagico1 nói:
Dragontu78 nói:

Cảm ơn bác, 2 cách này em đã làm rồi. Bây giờ còn cách nào hiệu quả nữa không bác?
Đi xe gắn máy....

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Bác Hier cho hỏi luôn : sơn lại 2 cánh cửa KM thì bi nhiêu vậy bác?