Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM
Xem tin tức trên tất cả các phương tiện truyền thông, từ TTXVN đến TTX vỉa vè thấy Hà Nội ngập lụt quá kinh khủng. Thủ đô mà còn đánh bắt cá cải thiện bữa ăn thì quá đặc biệt. Có khi hơn cả Venie (Italy) chứ nhỉ . Xót cho mấy chiếc Mer, Lexsuz, BMW, Alvalon, Porche... quá, thế anh em Fiat nhà mình tình hình sao rồi các bác nhỉ? Có ai cần mua phụ tùng thay thế sữa chữa xe chưa??? hihihihi

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Em ngồi ngay cửa nhà còn bắt được mấy con cá to bằng bàn tay, nhưng lại đem cho hàng xóm vì họ thiếu thực phẩm, không mua đâu được (bên họ cũng bắt được mấy con, nhưng chỉ to bằng ngón tay).
Xe ô tô thì không sao cả (vì chưa mua được), xe máy thì được tắm đến tận chỗ ngồi.
Có anh em Fiat nào "bị" không nhỉ?

Hạng B2
21/10/06
185
1
18
Trong số các xe biển Hanoi, chỉ có một chiếc duy nhất không bị dính nước, đó là chiếc Siena 1.3 đang ở Saigon... Hehehe...

Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
Các cụ Fiater là kỹ tính và cẩn thận lém, nên chắc ko ai bị dính chưởng
Hôm CN em chạy sang HN đến cầu vượt Mai Dịch chuẩn bị chạy vào đường Phạm Hùng thì thấy mấy xe chạy ngược chiều nháy pha loạn cả lên, em dừng xe xuống xem thấy vẫn còn 1 cái ao, sedan quay đầu lại hết. em cũng quay lại chạy về phía SVĐ Mỹ Đình qua mấy cái ao nhỏ trước cửa sân thì OK đến đoạn ngã tư Big C thì thấy 3 em: 1 mer, 1 morning và 1 civic đang trên bờ đứng xem 1 em Ford Ranger chần chừ chuẩn bị lội sông, em cũng xuống xe đứng chống nạnh cùng 3 bác kia xem nó đi thế nào. em ford từ từ lội xuống đến đoạn sâu nhất thì ngập hết cả bánh nhưng vẫn qua ngon. Em và 3 bác kia ko ai bảo ai tự giác chui vào xe quay về cho nó lành

Hạng B2
31/12/07
227
0
0
Em thấy 1 bác Siena màu xanh dưa, biển số 29S-5452 không biết của bác nào - đang nằm trong bãi chờ khám chữa. Nghe giang hồ đồn xe của bác Thợ Mộc bị dính chưởng rồi! Không biết bây giờ đang phiêu bạt nơi nao?
Nhiều lần Albea của nhà em đi vào đường ngập, bị xe khách nó đẩy rác lên tận nóc xe, may mà tay lái thiện nghệ + (cộng) thêm chút may mắn nên em nó đều bình an. Giờ nghĩ lại vẫn thấy kinh!

Hạng D
3/12/07
1.434
2.573
113
e có thằng em đi con lezus bảy chỗ cao cao ở Hà Lội, hồi SG ngập, suốt ngày bị nó tel hỏi, F500 có lội nước giỏi ko, e cay lắm trả lời, phải tránh đi chứ. hôm qua, có dịp trả thù, e nt hỏi: lezus...bơi tốt ko....(kaka, hỏi đuợc câu này, sướng quá ko bít - sorry các bác OS Hà Lội tính e hơi xấu tính)...và các bác bíet câu trả lời thế nào ko, rất rụt rè và e lệ, e nhận đuợc tn: ah, cũng tàm tạm ...kaka, ko biết cu cậu có bị phơi bụng ra ko các bác...e này HP máu lắm, còn lâu mới lùi bước truớc Hà Lội hay Hà Lũ nhé....hihihi...
khả năng phơi trắng bụng nhể các bác nhể...quân đội còn cho cả thiết giáp vào thành phố kia mà

Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
Merc GL và Land cũng chết như thường bác ạ
Ăn nhau ở chỗ cách lội độ sâu là bao nhiêu thôi

Hạng C
24/12/05
575
4
18
50
Vùng than
Xe em vẫn an toàn, đơn giản là được cất kỹ ở bãi gửi xe, chỉ chạy em Su GN đi lội nước xem tình hình thế nào thôi.

Hạng B2
24/10/07
254
0
0
xe E may ngay qua, van khong nghi ngay nao, Siena loi nuoc kha day cac Bac a, tuy nhien ko co viec cung chang mao hiem lam gi, hom E qua pho Giang Van Minh lo cung E co Lacetti, Altis, In va Gez, cuoi cung chi co E va Inova qua duoc thoi, nhung cung ti nua chet