Hoạ vô đơn chí - Tháng 7 cô hồn, các bác hết sức cẩn thận.

Họa vô đơn chí. Em có bấm còi cảnh báo liên hồi và lùi lại theo xe tải khoảng 5m, mà phía sau còn đụng xe khác nên ko thể làm gì khác hơn.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
thằng tải này điên cmnr, lùi như đường nhà nó. Ủa rồi bác để nó chạy và xem như chưa từng có gì xảy ra à?
Đuổi mấy cây số mới chặn được xe tải lại.... Xin lỗi, khóc than, bồi thường được 1/3 thiệt hại. Xe vừa hết bảo hiểm được mấy ngày, chưa kịp mua mới đau..!

Hạng C
25/7/16
519
5.753
93
Ảnh lùi nhiệt tình luôn zị chời. Pó tay.
P/s: chia buồn cùng bác nhé. Cơ mà lúc ảnh dừng lại, sao bác hok lấy đầu ra chút??? cho ảnh thấy mềnh.

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Nếu bác nhanh tay gài số de thì đâu bị bể kính nhỉ? bác còn lấy ra ngoài làm gì ???
Có bấm còi cảnh báo liên hồi và lùi lại theo xe tải khoảng 5m, bác nhìn trên cam sẽ thấy tốc độ di chuyển, mà phía sau còn đụng xe khác nên ko thể làm gì khác hơn.

Có bấm còi cảnh báo liên hồi và lùi lại theo xe tải khoảng 5m, bác nhìn trên cam sẽ thấy tốc độ di chuyển, mà phía sau còn đụng xe khác nên ko thể làm gì khác hơn.
Vậy thì hết chạy. Còn may hơn là bị nó đè vô thế bánh mì kẹp thịt, nát cả đầu lẫn đít :))

• Like
Reactions: Z1 Auto Center