Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Chắc thằng xe tải tưởng có một mình nó vượt đèn đỏ ?!!??

Hạng C
13/3/17
752
278
63
theo e nhìn thấy thì đứng chéo góc như vậy là xe tải nó k nhìn thấy nhưng quan trọng là khi lưu thông trên đường nếu không nhìn thấy thì không nên lùi vì biết bao xe đi sau,lúc đó nếu nhanh tay bác phi xuống ra hiệu thì may ra,xin chia buồn với bác xe bị khá nặng đó lại hết bảo hiểm, tài xế tải bây giờ liều lắm, giống vụ e gặp lúc trước ở ngã ba vũng tàu, xe container lưu thông từ hướng vũng tàu lên sài gòn khi qua vòng xoay chạy bo cua với tốc độ cao,anh csgt đuổi theo nhưng đề ba thì xe bị kẹt số khựng lại một hồi lâu thế là xe tải nó chạy mất, về sau không biết có đuổi bắt được không nữa

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Nếu bác nhanh tay gài số de thì đâu bị bể kính nhỉ? bác còn lấy ra ngoài làm gì ???
Bác để ý cam có hiện tốc độ, xe có lùi được chừng 5 - 6m, nhưng do phía sau có xe khác nên ko thể lùi thêm, xe tải nó ze lấy vếch đít xe qua bên phụ nên cam quay nhìn như xe con chạy lên.

Hạng B2
4/4/15
190
102
43
22
Đuổi mấy cây số mới chặn được xe tải lại.... Xin lỗi, khóc than, bồi thường được 1/3 thiệt hại. Xe vừa hết bảo hiểm được mấy ngày, chưa kịp mua mới đau..!
Sao bác chủ ko bắt nó đền hết toàn bộ thiệt hại ko đền thì kêu công an lại nch

Tại sao kg đi lane xe con mà đút đít xe tải làm gì?
Nó de kệ nó, xe con de theo 5m gây tai nạn cho xe phía sau là xe con lãnh phần đó...
Nhìn chiếc xe con mình đoán là tài mới, tài cựu kg ai chạy như vậy,đừng đổ thừa cho t7, đổ thừa cho bản thân trước

Bác nói giống như kiểu cty kia bắt công nhân phải xin nghỉ phép trước 3 ngày nếu nhà có người chết. Những tình huống tai nạn giao thông xảy ra là những tình huống ko thể lường trước được, một phần do ngẫu nhiên, một phần cũng là do người điều khiển. Nhưng chả ai muốn điều đó xảy ra cả. Chả ai dám vỗ ngực nói ta đây là tay lái cừ khôi cả đời chạy xe chưa hề dính tai nạn nào. Em đưa thông tin này lên để mọi người cùng biết, chia sẻ những tình huống như thế này để có thêm kinh nghiệm xử lý khi đi trên đường, để bớt đi những thiệt hại không đáng có.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/2/09
3.363
18.745
113
Bình Dương
Bác nói giống như kiểu cty kia bắt công nhân phải xin nghỉ phéo trước 3 ngày nếu nhà có người chết. Những tình huống tai nạn giao thông xảy ra là những tình huống ko thể lường trước được, một phần do ngẫu nhiên, một phần cũng là do người điều khiển. Nhưng chả ai muốn điều đó xảy ra cả. Chả ai dám vỗ ngực nói ta đây là tay lái cừ khôi cả đời chạy xe chưa hề dính tai nạn nào. Em đưa thông tin này lên để mọi người cùng biết, chia sẻ những tình huống như thế này để có thêm kinh nghiệm xử lý khi đi trên đường, để bớt đi những thiệt hại không đáng có.

Thôi, anh không hiểu mình nói gì đâu!