Hạng B2
5/10/15
214
751
93
43
Em đã từng sơn ở Z1 Auto này ở Q12 rồi. Rất hài lòng với dịch vụ của bác chủ. Xin chia buồn cùng bác.
May mà không ảnh hưởng đến tính mạng là đc rồi bác.

Hạng B2
18/10/11
227
194
43
Em cũng đã một lần bị trường hợp giống bác chủ , đang tìm đường trên google map , nên dừng xe tấp vào lề , vừa đậu xe vào lúi húi mở map lên bỗng dưng anh cont phía trước lùi lại và lùi lại , em quýnh quáng đề máy xe và de, em cố de 1 đoạn rồi đánh lái ra chạy thoát chiếc cont một cách ngoạn mục , vừa chạy qua nó mà tay chân em rung rẩy, bủn rũng hết trơn . Em
nghix nó mà de nguyên cont lên xe em , chắc thành bánh tráng luôn . Lúc gặp sự cố mình mới thấy bình tĩnh tránh sụ cố KO đơn giãn .

Hạng B1
16/6/14
54
756
83
Bác chủ xui thiệt gặp tải de ẩu.
mà sao cái tụi làm đường này vô trách nhiệm, lề mề làm để xảy ra tai nạn thì rút kinh nguyệt bà nội nó.

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng D
8/10/11
3.066
5.934
133
Lúc trước em vào làn thu phí tự động ở QL 51 cùng thằng trước innova nó lùi xe em bóp còi quá chừng rồi tông vào đầu xe em nghe cái ầm thấy xong cũng may không bị gì.

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Đuổi mấy cây số mới chặn được xe tải lại.... Xin lỗi, khóc than, bồi thường được 1/3 thiệt hại. Xe vừa hết bảo hiểm được mấy ngày, chưa kịp mua mới đau..!
Bọn này không bớt 1 đồng. Lúc chưa bị gì thì nghênh ngang, ko sợ ai. Lúc bị rồi thì giở giọng kêu than. Bác mà tha thì lần sau nó sẽ ko trừa, nó nghĩ lần sau rồi cũng được tha. Em là em đòi cả vốn lẫn lãi, không chỉ tiền thay thế sữa chữa mà còn tiền thời gian, và cả giá trị vô hình (vì xe mang tiếng bị va đụng). Với hạng người này em ác lắm, các bác thông cảm. :p

Chỉnh sửa cuối: