Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
cách đây hơn 1 năm rưỡi, mình có nói Vin Q9 không bán giá dưới 33tr/1m2 chung cư đâu, bị các anh Box này chửi quá luôn.
anh là nhà thầu anh có TT nội bộ thì cũng là hợp lẽ. quan trọng là với giá cao ngất thì lâu dài dự án hoạt động thế nào mới quan trọng. việc này thì phải chờ vai năm tới xem cư dân đc bao nhiêu người về ở

• Like
Reactions: Wuyến
nhiều anh ở CNL cũng nói em liên quan đến Vin, làm cho Vin. Thực ra (nói không ai tin), em không liên quan gì đến Vin (trừ việc ở VCP). Em đi qua nhiều dự án chung cư, xem cách làm của các CĐT, chứng kiến nhiều khó khăn, vất vả từ khi hình thành và đưa Dự án vào sử dụng, nên em biết mức tối thiểu của giá sàn 1 Dự án phải ở khoảng nào để 1 Chủ đầu tư được sống còn sau khi Dự án đi vào hoạt động bình thường, an toàn.

Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
nhiều anh ở CNL cũng nói em liên quan đến Vin, làm cho Vin. Thực ra (nói không ai tin), em không liên quan gì đến Vin (trừ việc ở VCP). Em đi qua nhiều dự án chung cư, xem cách làm của các CĐT, chứng kiến nhiều khó khăn, vất vả từ khi hình thành và đưa Dự án vào sử dụng, nên em biết mức tối thiểu của giá sàn 1 Dự án phải ở khoảng nào để 1 Chủ đầu tư được sống còn sau khi Dự án đi vào hoạt động bình thường, an toàn.
Anh @Wuyến cho e biết đơn giá thấp nhất của cc giờ bn ạ?

• Like
Reactions: Wuyến