Tập Lái
3/10/09
10
0
1
Thưa các bác sau khi tham khảo các loại xe em quyết định chọn SanTaFe2010 , qua tìm hiểu thông tin trên diễn đàn otosaigon.com thế là em đã chọn HoàngGiaAuto(SG) đặt hàng em SanTaFe 2010 SLX màu trắng của ShowRoom này , ban đầu khi vào xem xe thì thấy anh Q.Hiệu rất ân cần nên em cũng tin tưởng để mà đặt cộc và ký hợp đồng , nhưng sau 1 thời gian dài ( 1tháng ) đúng vào ngày hẹn lấy xe trong hợp đồng , em phone cho A.Hiệu thì nhận được là xe chưa về tới nhưng em cũng không trách gì cứ nghĩ sẽ trễ vài hôm thôi và A.Hiệu củng báo là 10 ngày nữa xe sẽ về . Nhưng sau 10 ngày em lại nhận được 1 câu nói là vẫn chưa có xe , thiết nghĩ 1 công ty lớn như HoangGiaAuTo mà để khách hàng phải đợi đến gần 2 thang mà chưa có được xe là như thế nào thật sự bây giờ chờ đợi hoài em chán lắm không biết đến ngày lấy xe ngày 15/10/2009 tới đây sẽ có xe chưa và khi có xe rồi thì không biết đến bao giờ mới có giấy tờ để mà đăng ký bản số . (Chán Lắm Rồi Các Bác Ạ )

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/8/09
406
19
28
44
Re:Hoàng Gia AuTo (SG) làm ăn Chậm Quá !!!!

Em chan thanh thong cam voi bac

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

tình hình này em nghĩ bác phải chờ ít nhất 1 tháng nữa may ra mới có xe (thủ tục Hải Quan, giấy tờ HQ ... cũng ít nhất 10 ngày)
xem ra cái sự sung sướng của bác bị hoãn khá lâu đây

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn

Sao Pác ko coi lại cái hợp đồng coi, nếu giao trễ xe có phạt hay dàng buộc j ko, nếu có Pác póp nó luôn đi, chứ làm vậy sao đúng với phương trâm Khách Hàng Là Thượng Đế.Phải đổi qua là: Chủ Hàng Là Thượng Hoàng mới đúng.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Hic thế hóa ra em hên à ... hôm thứ 7 đặt cọc xe ..đã có Salon HoangGia cho thằng cu em .Hôm nay đã ra biển số 56N4567
Thôi làm ăn lúc thế này lúc thế khác ... bác chủ thớt có thể đòi lại cọc và quất em SLX 2010 màu trắng giá 52.2 bây giờ

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn

Chúc mừng Pác manhodessa, biển số đẹp wá còn j, phải rửa thôi Pác ơi!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Hic không phải xe của em bác ơi .Của cu em tay nó thế nào nó hên thế không biết . Sáng nay nó gọi bốc được biển đẹp ..em định làm bài cảm ơn Hoàng Gia chỗ cu Hiệu .. ai dè đọc thớt này . Theo em bác chủ thớt có thể đặt vào màu mà Hoàng Gia không có thế mạnh . Dù sao HG cũng là chỗ làm ăn đã lâu năm ...trên OS và OF không bị than phiền nhiều . Một công ty làm dâu trăm họ giữ được danh giá như thế không phải dễ .
Bản thân em đặt xe cho cu em qua HG thấy cung cách làm việc của HG SG tuy mới nhưng cũng rất cơ bản và đúng mực ... Bác Hiệu xem lại trường hợp của chủ thớt ... nếu chưa có xe bác có thể chữa cháy chịu thiệt chút lấy màu trắng chỗ Minh Kỳ và Tuan SOS bù cho bác chủ thớt ... đó là ý kiến trân thành của em ...
Chúc bác chủ thớt mau có xe và ... Hoàng Gia Salon phục vụ anh em SG ngày càng tốt hơn

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/10/09
10
0
1

Em cũng đang tính như thế đây chứ chờ đợi hoài lâu quá , nếu sau lần này không có xe em sẽ rút lại cọc . bac manhodessa cũng mua xe của HoangGia à sao xe bác có sớm thế , em thì ký hợp đồng 18/8 đến bây giờ vẫn chưa có xe chán thật . Mà các bác cho em hỏi bên bác MinhKy có sẵn SanTaFe SLX 12 túi màu trắng không ạ .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Bác gọi cho Minh Kỳ và Tuân 0988843868 bác bảo bên SFC giới thiệu ... Mấy cụ đó phục vụ không tốt bác phản ánh ở đây ... em biết hai cụ đấy em gõ cho

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

BaoHoang nói:
Em cũng đang tính như thế đây chứ chờ đợi hoài lâu quá , nếu sau lần này không có xe em sẽ rút lại cọc . bac manhodessa cũng mua xe của HoangGia à sao xe bác có sớm thế , em thì ký hợp đồng 18/8 đến bây giờ vẫn chưa có xe chán thật . Mà các bác cho em hỏi bên bác MinhKy có sẵn SanTaFe SLX 12 túi màu trắng không ạ .

Hehe em thấy có xe em múc bác ơi ... mà cái màu còn là mầu độc nhất vô nhị tại SG : Blue Titan mới hên chứ