Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Ngoài lề tí..: con bé minh hoạ xinh quá :oops::oops:
Trông giống con Hàn Cuốc nhỉ.
Nhiều trường giờ thi cử làm lâu lắm, tại nó cứ dồn lượt học viên cho nhiều nhiều rồi mới nộp hồ sơ nên mới ra cái hậu quả là thi trễ thế đấy.
Chính hiệu trưởng kể với mình sự thật mình mới biết. Bó tay, cái gì cũng vì lợi nhuận nên nát hết.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng C
9/9/16
522
393
78
Là bạn rút hồ sơ trên đây rồi xuống đồng nai nộp thi hả bạn?
Lâu quá e k nhớ, hình như k cần rút cũng đc thì phải. Tùy trung tâm mới họ yêu cầu. Nhưng quan trọng là họ cam kết ngày thi là ngày nào á bác. Mình chỉ nộp tiền thi chứ k học.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Sento09
Tập Lái
1/8/20
1
1
3
22
bác gọi hỏi thử xem, em cũng nộp hồ sơ từ tháng 11 năm 219 mãi tới tận tháng 2 năm 221 mới đc thi rồi có bằng

• Like
Hạng B1
11/10/20
57
29
18
33
bác gọi hỏi thử xem, em cũng nộp hồ sơ từ tháng 11 năm 219 mãi tới tận tháng 2 năm 221 mới đc thi rồi có bằng
Gọi mấy lần lun rồi bác. Và hứa hẹn mãi

Hạng B1
11/10/20
57
29
18
33
Trông giống con Hàn Cuốc nhỉ.
Nhiều trường giờ thi cử làm lâu lắm, tại nó cứ dồn lượt học viên cho nhiều nhiều rồi mới nộp hồ sơ nên mới ra cái hậu quả là thi trễ thế đấy.
Chính hiệu trưởng kể với mình sự thật mình mới biết. Bó tay, cái gì cũng vì lợi nhuận nên nát hết.
Hx Chán thật. Nát quá nát bác ơi.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Hx Chán thật. Nát quá nát bác ơi.
Khổ là vậy đấy Sento ạ.
Chứ chả có gì bí ẩn cả.
Tức quá thì cứ nói thẳng với thằng hiệu trưởng của bác, là nó sẽ sợ và cho bác qua thi ghép với trường khác là yên tâm thi sớm ngay.
Mẹ cái loại hiệu trưởng bây giờ con mắt chỉ ngó tiền, cho nên mới ra học sinh kém.
Đừng ai trách học sinh cả, mà nên đá đít thằng hiệu trưởng mới là đúng người đúng tội.

• Like
Hạng B1
11/10/20
57
29
18
33
Khổ là vậy đấy Sento ạ.
Chứ chả có gì bí ẩn cả.
Tức quá thì cứ nói thẳng với thằng hiệu trưởng của bác, là nó sẽ sợ và cho bác qua thi ghép với trường khác là yên tâm thi sớm ngay.
Mẹ cái loại hiệu trưởng bây giờ con mắt chỉ ngó tiền, cho nên mới ra học sinh kém.
Đừng ai trách học sinh cả, mà nên đá đít thằng hiệu trưởng mới là đúng người đúng tội.
Đúng vậy trong qua trình học mình thấy cách dạy của các trung tâm đào tạo lái xe hiện nay cực kì có vấn đề và tệ hại nên mới cho ra những tấm bằng mù mờ về luật và đạo đức khi lái xe.
Đúng là giờ tụi này chỉ biết tiền, làm ăn gian dối bát nháo.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Đúng vậy trong qua trình học mình thấy cách dạy của các trung tâm đào tạo lái xe hiện nay cực kì có vấn đề và tệ hại nên mới cho ra những tấm bằng mù mờ về luật và đạo đức khi lái xe.
Đúng là giờ tụi này chỉ biết tiền, làm ăn gian dối bát nháo.
Dạy và học tóm gọn nó thế này:
Thầy dạy xin tiền
Hiệu trưởng xin học phí
Học sinh toàn thể loại tiểu thư cứ thế vòi tiền phụ huynh đóng không thì khóc la bảo rớt chắc,...v...v...
Học lái xe hơi là xịn mịn nên phụ huynh nào cũng cắn răng cho con, hoặc chồng cho vợ, hoặc vợ bơm cho chồng,...
Dẫn đến 10 trường thì hết 8 trường là xin xỏ vòi vĩnh.
Còn lại 2 trường đúng là dạy thật, vì toàn dạy cho bọn thi nghề ra làm tài xế chuyên chở, và dạy hàng đó thì khỏi xin tiền, mà lại còn phải dạy cả sửa xe này nọ nữa,...
Nhưng công tử tiểu thư chạy xe ai lại đi học ba cái trường đó.
Vậy là thôi!

• Like