Tập Lái
16/6/19
5
0
1
37
E định đi học lái xe,thấy hoàng gia học 1vs1 đúng mong muốn.Nhưng ngặt nỗi e ở tít dưới Suối Tiên. Không bít có thầy nào của hoàng gia mà dạy ở Suối Tiên không các a?

Ở Suối Tiên thì cũng phải qua trung tâm để nhận xe hay sao ấy bác, học bên này được cái giờ giấc mình chủ động được lúc nào thì đk, trống giờ thì thực hành luôn. Hotline toàn số siêu đẹp.

Hạng B2
2/1/19
104
65
31
36
Học phí hiện tại tầm 13tr cho bằng B.cái này phải đk trước rồi 2-3 tháng sau mới có lịch học. Chứ bạn đk học ngay thì là cấp tốc thêm 2tr đó.
Bạn phải lên trung tâm ở q3 Học thực hành 10h (2h/ca) có thể đk 4h/ca. 1 thầy 1 trò.
6h đi Bình Chánh dợt trước sa hình.
2h dợt cảm ứng ở Bình Chánh cách ngày thi 1-2 ngày. Tổng là 18h
Lý thuyết đi tối thiểu 5 buổi (1 buổi 2h). Thầy Hải dạy dễ hiểu, đảm bảo học đủ ngày sẽ đậu LT.
Lên BC Thi tốt nghiệp LT trước (đậu mới cho thi lấy bằng). Khoảng 10 ngày sau lên BC thi lấy bằng (cả LT, TH và 2km đường trường)
Đậu thì sau 8 ngày làm việc sau sẽ có bằng.
Mình mới lấy bằng (tổng chi là 11tr150) mình đk trước trong Tết. 15/6 mới có bằng.
Nói chung học ở đây là ok nhất ko cần phải bàn. Nhưng công sức bạn bỏ ra hơi bị nhìu, mình ở q12 còn dc chứ bạn thì hơi xa.
Chúc bạn sớm có bằng

• Like
Reactions: hoangnam2287
Tập Lái
16/6/19
5
0
1
37
Học phí hiện tại tầm 13tr cho bằng B.cái này phải đk trước rồi 2-3 tháng sau mới có lịch học. Chứ bạn đk học ngay thì là cấp tốc thêm 2tr đó.
Bạn phải lên trung tâm ở q3 Học thực hành 10h (2h/ca) có thể đk 4h/ca. 1 thầy 1 trò.
6h đi Bình Chánh dợt trước sa hình.
2h dợt cảm ứng ở Bình Chánh cách ngày thi 1-2 ngày. Tổng là 18h
Lý thuyết đi tối thiểu 5 buổi (1 buổi 2h). Thầy Hải dạy dễ hiểu, đảm bảo học đủ ngày sẽ đậu LT.
Lên BC Thi tốt nghiệp LT trước (đậu mới cho thi lấy bằng). Khoảng 10 ngày sau lên BC thi lấy bằng (cả LT, TH và 2km đường trường)
Đậu thì sau 8 ngày làm việc sau sẽ có bằng.
Mình mới lấy bằng (tổng chi là 11tr150) mình đk trước trong Tết. 15/6 mới có bằng.
Nói chung học ở đây là ok nhất ko cần phải bàn. Nhưng công sức bạn bỏ ra hơi bị nhìu, mình ở q12 còn dc chứ bạn thì hơi xa.
Chúc bạn sớm có bằng
Thanks a.E muốn học mà ngoài thủ đức thấy mấy trường không như mong muốn.Giờ vẫn chưa chọn được chỗ học

Tập Lái
4/6/19
24
14
6
41
HG thì OK rồi, nếu bạn muốn có 1 cái bằng đàng hoàng thì chịu khó bỏ công bỏ sức đi xa 1 tí

Hạng B1
29/7/20
69
175
33
40
Chỗ này thì sao mấy anh nhỉ? Thấy đang giảm 50% quá thơm, lại là của bên GTVT mà trang web thấy ít thông tin quá!

Hạng B2
14/2/20
341
169
43
44
Chỗ này thì sao mấy anh nhỉ? Thấy đang giảm 50% quá thơm, lại là của bên GTVT mà trang web thấy ít thông tin quá!
wan tâm giống bác, cho xin ít kinh nghiệm