Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
MÌNH LẬP THỚT NÀY RẤT MUỐN ANH EM Ở SG SỞ HỮU FORD FOCUS VÀO ĐIỂM DANH... VỚI MỤC ĐÍCH CHIA SẺ KINH NGHIỆM SỬ DỤNG, GIAO LƯU VÀ GIỚI THIỆU ĐỒ CHƠI CHO EM Ý NHÉ..

Hội Anh Em Ford Focus Sài Gòn Bơi Vào Đây!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
Chưa thấy cụ nào comnent nhỉ!!! Em đang ngồi hóng đây... Xem mới cưới mà chưa biết lắp đồ chơi gì... Cụ nào có đồ hay giới thiệu đê!! Nhớ gửi cả link và hình cho anh em tham khảo check hàng!!

• Like
Reactions: Ford Gia Định
Hạng B2
8/10/11
326
1.352
93
Em thấy FOcus ít đồ chơi lắm bác ah.

Tiện thể bác nào có mẫu decal nào hay hay cho focus ecoboost trắng cho em tham khảo với ạ. Em đi tgian nữa dán decal cho đỡ lộ mấy chỗ lệch mầu của ông focus này. :(

• Like
Reactions: vudang0115
Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
Em thấy FOcus ít đồ chơi lắm bác ah.

Tiện thể bác nào có mẫu decal nào hay hay cho focus ecoboost trắng cho em tham khảo với ạ. Em đi tgian nữa dán decal cho đỡ lộ mấy chỗ lệch mầu của ông focus này. :([/QUOT

Em đang dùng bản Sport, Cụ dùng bản nào...

Attachments

Tập Lái
5/10/16
28
12
3
36
chào người ae,

Xe mình mua xong chỉ mua thảm, đang chờ đi nước ngoài công tác thì mua camera hành trình.
Mình thấy cần mua ốp tay nắm cửa nhưng k thích loại inox vì nhìn xấu xấu @@ ko biết có cách nào khả thi hơn k nhỉ
Có ai độ đèn ko?

Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
Tính mua có dc điểm danh hem bác chủ? :3dcuoi:
Dô đi cụ, có xe rồi anh em giao lưu cafe, trao đổi... Múc đi Cụ... Con này chạy sướng nhất phân khúc.. Rẻ hơn Civic và Artist... Động cơ khỏe hơn M3.. Option miên man.. Ăn ít nhưng chạy lại châu bò lên cao tốc thì thôi rồi càng chạy nhanh càng đã....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
chào người ae,

Xe mình mua xong chỉ mua thảm, đang chờ đi nước ngoài công tác thì mua camera hành trình.
Mình thấy cần mua ốp tay nắm cửa nhưng k thích loại inox vì nhìn xấu xấu @@ ko biết có cách nào khả thi hơn k nhỉ
Có ai độ đèn ko?
Camera hành trình Cụ ko cần ra nước ngoài mua đâu, lắp Black Vue là ok nhất... Em lắp con 430 Black Vue có 4 củ thôi bảo hành 1 năm 2 camera... Về kiểu dáng nhỏ gọn 2 camera trước sau rất tiện, giá hạt rẻ hơn so với nước ngoài....

• Like
Reactions: mabu9669
Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
Dô đi cụ, có xe rồi anh em giao lưu cafe, trao đổi... Múc đi Cụ... Con này chạy sướng nhất phân khúc.. Rẻ hơn Civic và Artist... Động cơ khỏe hơn M3.. Option miên man.. Ăn ít nhưng chạy lại châu bò lên cao tốc thì thôi rồi càng chạy nhanh càng đã....
Dạ em chỉ thiếu con xe be bé. Qua tuần em ký. Toàn xe to vật vô trung tâm mệt quạ. :D

Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
Cụ nào dùng Sync 3 hiệu quả post lên em học hỏi với... Em dùng cả tháng nay mà ko biết làm gì với nó cho hiệu quả..