Hạng B2
24/7/12
109
67
28
Tết này tôi đi nha trang. Tìm khách sạn để đặt phòng thì chưa thấy ks nào cho để xe hơi. Tìm thử bãi xe thu phí thì toàn ra bài báo Nha Trang thiếu bãi xe trầm trọng.
Kiểu này sao dám du lịch Nha Trang nữa. Anh em có ai biết địa chỉ bãi xe có thu phí qua đêm ko thì cho biết dùm. Cám ơn nhiều.
Ps: Đoạn Trần Phú thì cũng có bãi xe thu phí nhưng qua đêm thì chắc ko có

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
mấy cái công trình quây hàng rào tôn, chưa xây, có nhận giữ xe mà bác
ngoài ra dịp Lễ Tết các ô trống trên đường Trần Phú có nhận giữ xe qua đêm

• Like
Reactions: amalgam
29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác tìm trên mạng hay sao mà ko thấy ks nào có bãi xe ạ?
chỉ cần ks đừng nằm trong hẻm hóc thì chỗ đậu ko thiếu đâu bác.
vừa rồi em ở Nhị Phi, alo ra trước hỏi chỗ đỗ, ks confirm ok. ra đến nơi có 2 option: xuống hầm hoặc đậu ngay trước cửa chính.
em ko nghĩ nha trang thiếu chỗ đỗ xe cho ks đâu, ks lo đc hết.

• Like
Hạng B2
24/7/12
109
67
28
Cám ơn các bác nhiều. Vậy yên tâm rồi. Hỏi mấy chỗ trần quang khải, không có chỗ nào có vì toàn khách nga là chủ yếu

Hạng D
16/10/11
1.723
9.084
113
Ghé cổng sau sân banh massage hoa đà 2 hình như đường phan chu trinh thì phải có bải lớn đậu vô tư chỉ có điều ban ngày nắng ko có mái che.
60k/1 ngày nhá.
Tết nào về mình cũng gửi đây

• Like
vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Trời, bác cứ book khách sạn...Lúc ở thì ks sẽ lo chổ đậu cho bác.
Không thì cứ 5 sao mà book, bảo đảm có hầm đậu xe :)

• Like
Hạng C
1/1/12
530
375
63
Tết này em ở Diamond Bay Condotel ngay Nha Trang Center, để xe dưới hầm đảm bảo yên tâm :D

• Like
Hạng B2
1/8/14
163
148
43
44
Tết này tôi đi nha trang. Tìm khách sạn để đặt phòng thì chưa thấy ks nào cho để xe hơi. Tìm thử bãi xe thu phí thì toàn ra bài báo Nha Trang thiếu bãi xe trầm trọng.
Kiểu này sao dám du lịch Nha Trang nữa. Anh em có ai biết địa chỉ bãi xe có thu phí qua đêm ko thì cho biết dùm. Cám ơn nhiều.
Ps: Đoạn Trần Phú thì cũng có bãi xe thu phí nhưng qua đêm thì chắc ko có

Hôm rồi em cũng đi NT cùng đợt với bác Mustang Interceptor, nhưng ở nhà nghỉ khu phố Tây Trần Quang Khải. Em quăng xe ngoài đường suốt mấy ngày cũng không sao, không biết do khu vực này an ninh hay do xe em là xe cùi bắp.
Bác ghé Mường Thanh, Nhị Phi, Hải Yến vụ đậu xe ok hết mà.
Ngay Bảo tàng cạnh KS Yasaka có thấy xe đậu trong đó, bác hỏi thử xem

29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
em cũng vứt xe ngay công viên rồi đi bộ, chẳng làm sao.
chắc NT thị trường nhỏ, gỡ đc cái kính cái logo đem ra cũng chả biết bán cho ai :D

PS: nói chớ thử để ipad, laptop hay túi xách gì trên ghế thì dự là cũng khả năng bị đập kính như thường.

• Like