Tập Lái
7/5/22
1
0
1
31
Tuần sau em có chở người nhà ra bv Hòa Hảo khám bệnh, các bác giúp em có bãi xe nào gần gần bv để gửi không ạ, gửi trong ngày ko có gửi qua đêm. Em xin cám ơn !

Hỏi Bãi đỗ xe gần bệnh viện Hòa Hảo?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Không liên quan, nhưng e đi hòa hảo ngay đợt dịch đầu tiên của tp.hcm, về bị bế đi cách ly, hận từ đó về sau k đi hòa hảo nữa.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Băng qua Ngô gia tự,chạy qua trường sương nguyệt anh gặp sư vạn hạnh quẹo phải có cái bãi đất trống cc vừa giải tỏa,để bảng giữ xe ,chui vô!!!!
Ê cái chỗ này giờ làm bến đậu xe khách đường xa ấy bác.
Không nhớ hồi trước nó là gì mà sau biến thành 1 bãi hoang hoá đậu oto.
Mà từ Hoà Hảo bò ra đó khó mà đi bộ nổi hic

• Like
Reactions: Kandycloudy
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
hỏi mấy ông xe ôm bào vệ ấy bác, 20k hay gói thuốc j ấy mấy ổng chỉ liền

• Like
Reactions: Kandycloudy
Hạng D
29/4/16
1.912
7.815
113
đường nguyễn kim- trước san vận động thống nhất, hầm hùng vương plaza (nếu xuống đó k có chổ để xe thì nói nhỏ với bảo vệ , tí ra có cà phê- giả dụ phí gửi 30 thì dưa 50 chục khỏi thối, chổ này để xe theo giờ),.... 2 chổ trên kia thì đi bộ hoặc xe ôm tầm 20-30, đến các bệnh viện: nhi đồng 1, hòa hảo, y dược, chợ rẩy, nguyển tri phương,.... vòng xoay an lạc- an sương- q12- bảy hiền- bến thành- chợ lớn- bx miền tây-.... (trong vòng này)a lô mình sẽ hổ trợ chỉ đường.....

Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
đâu đó chỗ này có nè anh View attachment 2706452
À rồi thanks bác nhiều, sáng nay em vừa đi luôn, gửi xe chỗ bác chỉ. Đối diện cao ốc Ngô Gia Tự có bãi đậu xe nhưng chắc dc chục chiếc ô tô, và để lại chìa khóa. 50k. Đi bộ chừng 100m là sang Hòa Hảo.
Gần đó em thấy đậu xung quanh cao ốc Ngô Gia Tự khá nhiều, mà ko biết có ai thu phí ko. Em thì em cứ vô chỗ nào có ghi chữ bãi gửi xe cho chắc.

• Like
Reactions: btpaul