Hạng B1
30/4/15
59
33
18
Hỏi các bác về ưu nhược điểm của xe Innova ?

Chào các bác. Em là thành viên mới keng xe ben của diễn đàn nên mong các bác giúp đỡ và bỏ qua mà dành thời gian cho những câu hỏi hơi "gà" của em nhá. Tại sao Innova không được nhiều thành viên diễn đàn đánh giá cao? trong khi em thấy trong tầm giá này cũng không thể chọn được em 7 chỗ nào tốt hơn?[pagebreak][/pagebreak]

Mong muốn của em là tậu một em 7 chỗ cho gia đình và kinh doanh nếu có, nhưng tập trung cho gia đình là chính.

Thật sự mà nói em là tín đồ của toy nên trong đầu em Innova vẫn là số một. Nhưng em không hiểu vì sao khi tham khảo trên các diễn đàn thì Inn không được đánh giá cao, hầu như là không thể cạnh tranh với các dòng khác cả về thiết kế, chất lượng, độ uống xăng...

Chính vì lí do em xin mạo muội lên đàn để "hỏi thẳng" những người đã "ăn,uống,ngủ" với inn, coi inn như là thành viên trong gia đình.

Em mong các bác sẻ chia sẻ một cách cởi mở và thẳng thắn để chúng ta có một cách nhìn thực tế về bé "inn" nhé.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/3/15
25
6
3
42
Tây Ninh
Xe cũ thì cho uống 11 lit đi. Còn các lọai khác thì uống hơn.
Thí vụ for thì uống 15 lit

• Like
Reactions: tranthoi
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Cảm ơn bác, thế bác đánh giá nó có tốn xăng hay hok, em nghĩ nó ok với máy 2.0 :d
Bồng bềnh, đung đưa, kg dám lên nữa khi tới 100km/h. Nhưng ngồi sau thì rộng rãi thoải mái hơn cả Fortuner to xác.
Lành, dễ chạy, dễ bán. Đậu xe kg lo bị vặt đồ vì chỗ nào cũng thấy toàn là Ỉn.

Tập Lái
15/3/15
25
6
3
42
Tây Ninh
Cảm ơn bác, thế bác đánh giá nó có tốn xăng hay hok, em nghĩ nó ok với máy 2.0 :d
Vậy theo bạn, máy 2.0 thì đi được 8 người thì có tốn xăng không. Mình thì nói là không tốn. Neu ban luon luon di 5 nguoi tro lai thi ban chon xe 5 cho ngoi.
Còn ban len xe 7 cho ma ban khong biet cach thi xe nao cung uong. Tu tu roi cung se quen thoi. Sam in cho nó lành noi that thi rong rai và sau nay co chan thi cung dễ bán.
;)