Hạng B2
23/7/12
244
305
63
Em vẫn không biết các làm thế nào để dán một đoạn tài liệu từ file Word vào bài viết ( comment của diễn đàn). Em thường cứ phải đánh máy lại nên rất mất thời gian. Mong các bác hướng dẫn giúp ???

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Em vẫn không biết các làm thế nào để dán một đoạn tài liệu từ file Word vào bài viết ( comment của diễn đàn). Em thường cứ phải đánh máy lại nên rất mất thời gian. Mong các bác hướng dẫn giúp ???
Bác sài sờ mát phôn hả ?

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
bẩy đó bác, chạy xa xa nhìn thấy co mủi tên đi thẳng và quẹo, đạp lên chút thấy mủi tên chỉ quẹo, lúc đó không còn cách nào chuyển sang làn kế bên vì xe kẹt cứng, nếu bị vậy và thấy xxx đứng bên kia thi tốt nhât quay đầu luôn cho lành, ĐM :), em bị một lần nhưng mai không có xxx đứng, lần sau em toàn đi lan kế bên để quẹo về XVNT
:)

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
có 4 bước nè Bác..
Hỏi cách copy , paste một đoạn word trích dẫn vào bài viết ?

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng B2
23/7/12
244
305
63
Bác hướng dẫn rất rõ ràng. Cảm ơn bác.
Copy, paste khi soạn van bản thì em chẳng lạ gì. Và em chuyên dùng chuột. Nhưng ở diễn đàn này em copy và paste mãi không được . Vì khi bấm nút phải chuột không có bất cứ lệnh paste nào để dán. Hóa ra bác chỉ mới thấy ở diễn đàn này không được dùng chuột để paste mà phải dùng lệnh : ctrl +V .
Cảm ơn bác !

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Dạo này không copy dán hình trên OS từ iOS được.