MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.992
74.406
113
em đi từ NTM Khai quẹo phải vào Lý Thái Tổ, đến ngã 7, rồi
em ôm vòng xoay, trở đầu về lại Lý Thái Tổ, quẹo phải tiếp vào cây xăng

đi như vậy nhiều khi thấy lâu, đông xe

rất muốn đi thế này, đúng hay sai?
em đi từ NTM Khai quẹo phải vào Lý Thái Tổ, đến ngã 7, hết con lươn sắt, ko ôm vòng xoay, mà quẹo chữ U trở đầu về lại Lý Thái Tổ, quẹo phải tiếp vào cây xăng

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM

em đi từ NTM Khai quẹo phải vào Lý Thái Tổ, đến ngã 7, hết con lươn sắt, ko ôm vòng xoay, mà quẹo chữ U trở đầu về lại Lý Thái Tổ, quẹo phải tiếp vào cây xăng
Quay đầu xe trước vòng xoay, gặp xxx là tèo.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn

Bác đi vậy bị túm á, Bác đi NTMK -> Hùng Vương -> LHPhong, rùi vô cây xăng (xa hơn nhưng chắc nhanh hơn).

Hạng B2
18/8/13
325
301
63
Đi vào vòng xoay, mất thêm 5 phút, còn nếu bác rẽ trước vòng xoay, có gì thì ân hận cả đời.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Hông rành luật, nhưng quay đầu xong rẽ phải liền như ý bạn hoàn toàn không dễ chút nào, ở điểm này xe đông, bà con chửi chết !
Bạn đến ngã 7, rồi ôm vòng xoay, ra Lê Hồng Phong, quẹo trái vào cây xăng thử coi.
Không ổn, chỗ này có hàng rào phân cách dài nhô ra, nếu vào cây xăng sẽ ngược chiều đấy.

Tập Lái
4/12/13
49
44
18
Hông rành luật, nhưng quay đầu xong rẽ phải liền như ý bạn hoàn toàn không dễ chút nào, ở điểm này xe đông, bà con chửi chết !
Bạn đến ngã 7, rồi ôm vòng xoay, ra Lê Hồng Phong, quẹo trái vào cây xăng thử coi.
bạn đi vậy là ngược chiều xe rồi; lỗi nặng hơn quay đầu và nguy hiểm nữa

Hạng D
18/4/15
1.371
10.614
113

Não ngắn, cái biển báo vòng xoay sao a không tuân!? Dự a sẽ có gạch xây nhà!
Ôi thôi nhìn kỹ lại Oser hạng D, nản thật!

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Não ngắn, cái biển báo vòng xoay sao a không tuân!? Dự a sẽ có gạch xây nhà!
Chỉ người có tư tưởng "đi tắt đón đầu" mới lăn tăn chọn cách đi U-turn ngay đầu dải phân cách, không chịu qua vòng xoay cho đúng luật.

• Like
Reactions: Tohoa and tonyhao
Hạng D
18/4/15
1.371
10.614
113
Bác đi vậy bị túm á, Bác đi NTMK -> Hùng Vương -> LHPhong, rùi vô cây xăng (xa hơn nhưng chắc nhanh hơn).
Bác kia quá ẩu, bác này quá cẩn thận!
Cứ vòng xoay rẽ vào, đông xe thì chờ rồi vào thôi chứ nghĩ chi hại não vậy trời? Kẹt xe 2h tôi kẹt ko lối quay tôi bị rồi, đông xe cái vòng xoay là thường thôi, cái vòng xoay PVD-NTS đôi khi còn khó hơn