Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Chào các bác,

Em google/fb không thấy yên tâm nên nhờ các bác:

Các bác có mối dịch vụ làm sang tên xe ô tô từ chủ cũ sang tên mới uy tín, giá cả hợp lý giới thiệu cho em nhé.
Dự kiến t6 tuần này e ký hđ mua bán công chứng, qua tuần sẽ đi đăng ký tên mới ạ.

Em cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: Liembk
Hạng F
5/3/05
8.718
72.119
113
đây
Chào các bác,

Em google/fb không thấy yên tâm nên nhờ các bác:

Các bác có mối dịch vụ làm sang tên xe ô tô từ chủ cũ sang tên mới uy tín, giá cả hợp lý giới thiệu cho em nhé.
Dự kiến t6 tuần này e ký hđ mua bán công chứng, qua tuần sẽ đi đăng ký tên mới ạ.

Em cảm ơn các bác.
Cò ngồi ngay cổng, hỏi chi cho mệt anh

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Tự làm đi anh. Mất thêm 30p đi đóng thuế thui mà đỡ tốn 1 chai hay chai dưỡi gì đó.
E tra thủ tục có cái vụ chủ cũ phải khai tờ khai rồi ra công an phường nơi thường trú xác thực thấy oải quá.
Nên muốn nhanh gọn lẹ anh ạ.

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
E tra thủ tục có cái vụ chủ cũ phải khai tờ khai rồi ra công an phường nơi thường trú xác thực thấy oải quá.
Nên muốn nhanh gọn lẹ anh ạ.

Ủa. Có thay đổi gì à? Cầm giấy mua bán công chứng thui chứ liên quan gì đến chủ cũ anh nhỉ?

• Like
Hạng F
5/3/05
8.718
72.119
113
đây
E hỏi có gì đi cùng e hôm đó luôn vào làm cho lẹ ạ. Khỏi tới nơi bị vây.
Chỗ làm giấy tờ xe nào cũng có cò, mọi thứ thường trót lọt trừ phi xe cộ có vấn đề, anh ngồi ucf nó tự chạy lăng xăng đi làm cho, còn riêng công chứng 2 ae dắt nhau ra phòng cc tư mát mẻ nó làm lẹ lắm

• Like
Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Ủa. Có thay đổi gì à? Cầm giấy mua bán công chứng thui chứ liên quan gì đến chủ cũ anh nhỉ?
Em thấy có tờ khai mẫu 03 theo thông tư 15/2014/TT-BCA của Bộ Công An.
Nhưng nhìn lại là xe qua nhiều đời chủ ko xác minh đc mới phải làm. Sozi anh em xớn xác.

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Chỗ làm giấy tờ xe nào cũng có cò, mọi thứ thường trót lọt trừ phi xe cộ có vấn đề, anh ngồi ucf nó tự chạy lăng xăng đi làm cho, còn riêng công chứng 2 ae dắt nhau ra phòng cc tư mát mẻ nó làm lẹ lắm
Dạ anh. Công chứng gần cty đây rồi ko lo ạ.
Em chỉ sợ bắt khai lung tung phải gọi chủ cũ lên phiền người ta thôi.
Em cũng biết sơ sơ là:
  1. Công chứng hđ.
  2. Đi đóng thuế.
  3. Ra 282 sang tên.
Chủ yếu cái khâu số 3 ko biết có gì phức tạp ko thôi, sợ phải triệu hồi chủ cũ lên rồi đòi xác nhận phường xã gì nữa thì mệch.