Hạng B2
30/8/06
335
0
0
53
Bo Cong An
em xin các bác chỉ giáo em có cách nào sửa đổi lại nội dung + xóa bài viết của mình đã post lên được không?
E cám ơn trước!

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
RE: Hỏi cách sửa và bổ xung bài viết

Ở ngay phía trên phía bên phải bài post của bác có 4 biểu tượng đi kèm với những chữ: "delete", "reply", "edit", "Quote", "forward". Tùy theo ý thích của bác mà nhấp chuột vào từng biểu tượng

Hạng D
27/2/06
4.993
4.388
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: Nguyen

Ở ngay phía trên phía bên phải bài post của bác có 4 biểu tượng đi kèm với những chữ: "delete", "reply", "edit", "Quote", "forward". Tùy theo ý thích của bác mà nhấp chuột vào từng biểu tượng
Bắt giò bác nhé! 5 nhá:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: puma.com

Trích đoạn: Nguyen

Bắt giò bác nhé! 5 nhá:D
túm chân bác tiếp nhé, có tới 6 icon trong khi có 5 chữ à, hehehe :D

Hạng B2
4/10/16
303
505
93
sao giờ em muốn sửa bài viết đầu của em thì lại ko được nữa bác " bạn hông đủ đặc quyền để đăng bài ở đây" , tại em làm cái mục lục để nơi bài đầu để dễ theo dõi

Tập Lái
27/3/21
2
9
3
37
Hà Nội
sao giờ em muốn sửa bài viết đầu của em thì lại ko được nữa bác " bạn hông đủ đặc quyền để đăng bài ở đây" , tại em làm cái mục lục để nơi bài đầu để dễ theo dõi
Em cũng đang bị trường hợp như thế này nhờ bác min mod nào vào hỗ trợ ạ bởi thông tin đã bị thay đổi