Tập Lái
31/10/16
8
6
3
Sáng nay em mới được sale chào dự án này , thông tin cũng khá hấp dẫn nhưng ngại con đường Nguyễn Tất Thành hay kẹt xe và em hỏi thăm các tiền bối trên này chủ đầu tư Trung Thuỷ và Lancaster liệu có ổn ko ạ ?

Em định ra riêng , ngoài khu này nếu có dự án nào phù hợp chỉ giúp em với ...Em làm ở Q1 lần đầu mua nhà , tìm căn khoảng 4 tỷ trở lại nhưng trả dần ạ .

Tập Lái
3/8/16
16
93
13
đường Nguyễn Tất Thành mà mở rộng sớm thì mấy dự án ở đây chắc cháy hàng :)

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
4 tỏi thì có nhiều sự lựa chọn rồi :

1/ Grand riverside của Hòa Bình xd cũng ổn , thiết kế Âu đẹp, mỗi tội cục đất nhỏ hẹp , ko đẹp lắm và hợp tác với 1 đơn vị có vẻ vốn ít nền hơi ì ạch tý.

2/ Goldview hoành tráng, đất đẹp vuông vức nhưng thiết kế xấu, mật độ căn cao, có tái định cư tại chỗ, tke có căn 2pn mà chỉ 1wc, coteccons xây

3/ Millennium 2 mặt tiền thông thoáng , coteccons xd, savills quan lý, thiết kế thông minh, giá tốt , kẹt cái chợ bẩn bẩn cách đó vài chục mét, sắp tới chắc được dọn dẹp sáng sủa.

4/ River gate cạnh cầu Ông Lãnh nghe nói phong thủy ko tốt , ko thuận tiện nhưng nghe nói bán gần hết rồi

5/ Saigon Royal và Tresor , giá hơi chát, Icon 56 đã giao nhà phải thanh toán 1 cục thì ko tính.

6/ Riva park của Hòa Bình cuối đường NG Tất Thành nữa , cũng ổn , view 2 mặt sông , bán cũng được 2/3

P/s : bác cần thằng nào thì ới em, em quản khu này :p:p.
Đặc biệt đang đẩy mạnh Lancaster Lincoln, thương hiệu Lancaster khá HOT, điểm nhấn là thiết kế kiểu Mỹ , trần cao đến 3,7m cực thông thoáng, có luôn dịch vụ quản lý và cho thuê từ chính CĐT, đang nhận đặt chỗ , đợt đầu nhiều chương trình ưu đãi chiết khấu thích hợp cho nhà đầu tư
Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở

Attachments

Tập Lái
10/8/16
1
136
28
33
Sáng nay em mới được sale chào dự án này , thông tin cũng khá hấp dẫn nhưng ngại con đường Nguyễn Tất Thành hay kẹt xe và em hỏi thăm các tiền bối trên này chủ đầu tư Trung Thuỷ và Lancaster liệu có ổn ko ạ ?

Em định ra riêng , ngoài khu này nếu có dự án nào phù hợp chỉ giúp em với ...Em làm ở Q1 lần đầu mua nhà , tìm căn khoảng 4 tỷ trở lại nhưng trả dần ạ .
Dự án lancaster lincoln này quá tốt luôn rồi anh. Cách Q1 chỉ 1.5km. Đường nguyễn tất thành đã quy hoạch mở rộng 37-40m, rất thuận tiện đi lại qua quận 1 , quận 2, quận 7. Với tầm 4 tỷ mua 3 PN ở tốt . Cần thêm thông tin cứ inbox em nhe :D

• Like
Reactions: Jozizi
Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Đang mê Saigon Royal nhưng giá căn 3 phòng ngủ hơn 100m2 mua được cái vila liên kết 7x20 9S Nhà Bè 4 PN 1 trệch 2 lầu có sân để xe hơi. :3dandap:
qua 9S còn đỡ, bác xuống Long hậu xa tí làm cái vườn vài ngàn mét, thành điền chủ cho hoành tá tràng, hic, bác so sánh kiểu này chắc chớt :3dbuonngu:

Tập Lái
31/10/16
4
90
13
29
Ngồi đấy mà chờ Nguyễn Tất Thành mở rộng =))) Chắc đến Tết Congo =))))
Xin lỗi chứ đường Lê Văn Việt còn không đủ tiền để giải phóng mặt bằng,làm được một nửa hết tiền nên giờ đi ngang nhìn nó dở dở ương ương,kẹt xe suốt giờ cao điểm nói gì đường Nguyễn Tất Thành :3dcuoi: Tiền đâu mà đền bù cho nổi.
Bây giờ TP HCM chỉ được giữ lại 18% ngân sách thu thôi,đến đời con đời cháu mấy bác thì cũng vẫn ngập lụt kẹt xe thôi.
Mấy bác sale bán dự án thì tư vấn cho đàng hoàng,hướng người ta đến mấy cái không có thực hoặc chẳng biết bao giờ mới xảy ra thì khác gì lừa người ta.
Tầm tiền bác mua 4 tỉ thì nên nhắm masteri thảo điền hoặc riva park. Hoặc rướn hơn tí nữa thì mua Vinhomes Tân Cảng ở cho sướng,giá 2 pn 90 m2 ở đấy đâu tầm có 4 tỉ 3 đến 4 tỷ 9 thôi. Rướn lên thêm tý nhưng chả cần phải lăn tăn vụ giao nhà chậm,chủ đầu tư ko uy tín,etc....

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Ngồi đấy mà chờ Nguyễn Tất Thành mở rộng =))) Chắc đến Tết Congo =))))
Xin lỗi chứ đường Lê Văn Việt còn không đủ tiền để giải phóng mặt bằng,làm được một nửa hết tiền nên giờ đi ngang nhìn nó dở dở ương ương,kẹt xe suốt giờ cao điểm nói gì đường Nguyễn Tất Thành :3dcuoi: Tiền đâu mà đền bù cho nổi.
Bây giờ TP HCM chỉ được giữ lại 18% ngân sách thu thôi,đến đời con đời cháu mấy bác thì cũng vẫn ngập lụt kẹt xe thôi.
Mấy bác sale bán dự án thì tư vấn cho đàng hoàng,hướng người ta đến mấy cái không có thực hoặc chẳng biết bao giờ mới xảy ra thì khác gì lừa người ta.
Tầm tiền bác mua 4 tỉ thì nên nhắm masteri thảo điền hoặc riva park. Hoặc rướn hơn tí nữa thì mua Vinhomes Tân Cảng ở cho sướng,giá 2 pn 90 m2 ở đấy đâu tầm có 4 tỉ 3 đến 4 tỷ 9 thôi. Rướn lên thêm tý nhưng chả cần phải lăn tăn vụ giao nhà chậm,chủ đầu tư ko uy tín,etc....
Quy hoạch đã có thì ngta nói có chứ tư vấn sao để "đàng hoàng", đâu có nói bừa đâu bác, nếu biết chính xác khi nào có thì ko riêng gì ai, em cũng bán nhà đổ tiền vào đầu tư rồi.

Còn ngân sách thiếu thì cân nhắc phân bổ cho hợp lý chứ ko phải cắt hết. Bác so sánh thế em ví dụ cho bác dễ hình dung, giống như bác so sánh công trình trọng điểm quốc gia so với đường làng vậy.

Thêm nữa Khúc Nguyễn tất Thành này nằm trong quy hoạch khu trung tâm SG nhé , khu cảng dời đi thì NTThành chỉ mở rộng về phía bên cảng chứ ko giải tỏa nhà dân hiện hữu nhé.

bác so sánh có tâm quá, với riva hay masteri em ko nói, 4 tỉ với căn view sông bao đẹp của Lancaster so với 4 tỉ để view phòng ngủ, phòng khách hay wc của tòa nhà khác bên VCP
P/s : Túm cái váy, ai có tầm nhìn vào con đường này để đầu tư thì ngon .

Dài dòng quá , em vào chủ đề chính
1/11/2016 đã nhận đặt chỗ
26/11/2016 sẽ có event mở bán. giá chỉ từ 35-37tr/m2
bác nào quan tâm Lancaster inbox em nhé.

Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
9/4/12
52
117
33
36
Quy hoạch đã có thì ngta nói có chứ tư vấn sao để "đàng hoàng", đâu có nói bừa đâu bác, nếu biết chính xác khi nào có thì ko riêng gì ai, em cũng bán nhà đổ tiền vào đầu tư rồi.

Còn ngân sách thiếu thì cân nhắc phân bổ cho hợp lý chứ ko phải cắt hết. Bác so sánh thế em ví dụ cho bác dễ hình dung, giống như bác so sánh công trình trọng điểm quốc gia so với đường làng vậy.

Thêm nữa Khúc Nguyễn tất Thành này nằm trong quy hoạch khu trung tâm SG nhé , khu cảng dời đi thì NTThành chỉ mở rộng về phía bên cảng chứ ko giải tỏa nhà dân hiện hữu nhé.

bác so sánh có tâm quá, với riva hay masteri em ko nói, 4 tỉ với căn view sông bao đẹp của Lancaster so với 4 tỉ để view phòng ngủ, phòng khách hay wc của tòa nhà khác bên VCP
P/s : Túm cái váy, ai có tầm nhìn vào con đường này để đầu tư thì ngon .

Dài dòng quá , em vào chủ đề chính
1/11/2016 đã nhận đặt chỗ
26/11/2016 sẽ có event mở bán. giá chỉ từ 35-37tr/m2
bác nào quan tâm Lancaster inbox em nhé.

View attachment 560604

ib e thông tin Lincoln nha bác

• Like
Reactions: ttttvin
N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Nhìn mong manh quá nhỉ. Mấy lầu zậy anh?
Hỏi căn hộ Lincoln Lancaster quận 4 mua để ở

Mặt tiền NTT ko anh hay thụt như Icon ?

Cho em hóng với, thanks.

• Like
Reactions: datnguyen09