Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Mồng 2 tết e bị ủn đít , kết quả cản sau bị lún vào kéo theo cản nhựa của xe bị lún theo, e đã tháo cản inox lấy tay đẩy cản nhựa thì trở lại gần binh thường, tuy nhiên nhìn không đều 2 bên và sơn bị nứt ra do cản bị lún vào.
Các bác cho em hỏi chỗ nào làm lại cái này ok , và sơn ở ngoài màu sơn giông sơn của hãng ko. Trước đây e cũng bị 1 lần như vậy vào hãng làm kết quả rất ok , nhưng năm nay ko có bảo hiểm muốn làm ỉe ngoài cho rẻ . Các bác biết chỉ dùm em.

Hạng C
29/5/13
631
217
43
42
Nếu có BH nó cũng ko bồi thường đâu ... Tiền hàng gò chắc cũng vài trăm mà chưa chắc đả đẹp ... Cái cản mới khoản 600k mua luôn đi bác

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Nếu có BH nó cũng ko bồi thường đâu ... Tiền hàng gò chắc cũng vài trăm mà chưa chắc đả đẹp ... Cái cản mới khoản 600k mua luôn đi bác
Bác nói cái cản nhựa của xe ( cái này gọi là cản hay là gì nhỉ) hay cái cản inox, nếu cản nhựa theo xe mà 600k thì mua mới ngay , giá trong hãng hay ở ngoài

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Nếu bác ở gần Q12 thì bác qua Z1 Auto 580 Lê Văn Khương, bên em làm lại cho bác ạ. thanks bác
Gò lại cái cản nhựa theo xe ( gọi chính xác là cản hay dè em ko biết) và sơn lại phần bị dộp giá bao nhiêu vậy bác, làm nhanh ko?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
17/12/08
792
100
43
@Billca:chụp hình lên cho rõ, cản theo xe thì k có giá 600

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Mồng 2 tết e bị ủn đít , kết quả cản sau bị lún vào kéo theo cản nhựa của xe bị lún theo, e đã tháo cản inox lấy tay đẩy cản nhựa thì trở lại gần binh thường, tuy nhiên nhìn không đều 2 bên và sơn bị nứt ra do cản bị lún vào.
Các bác cho em hỏi chỗ nào làm lại cái này ok , và sơn ở ngoài màu sơn giông sơn của hãng ko. Trước đây e cũng bị 1 lần như vậy vào hãng làm kết quả rất ok , nhưng năm nay ko có bảo hiểm muốn làm ỉe ngoài cho rẻ . Các bác biết chỉ dùm em.
Bác muốn đẹp thì chỉ có vào hãng là đẹp nhất nhưng không thể nào đẹp bằng mua cái cản mới tinh và sơn lại bằng hàng genuine part :)

• Like
Reactions: Billca