Tập Lái
10/4/20
3
0
1
41
Hỏi chỗ học bằng B2 cấp tốc ở Tp. HCM

Hi các bác,

Mình sắp mua xe và không có nhiều thời gian nên muốn học cấp tốc bằng B2. Các bác có biết chỗ nào dạy cấp tốc ở HCM không? Dạy cấp tốc là khoảng bao lâu từ lúc học đến lúc thi?

Thanks,
Dũng

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/10/11
3.064
5.848
133
Dạy cấp tốc sao mà tiến bộ thành thạo hết được giờ học bằng lái toàn 3 4 tháng có bằng quá nhanh.
Bac muốn học cấp tốc chổ nào cũng có giao lưu tốt quan trọng $ thôi.
Em học dấu D 6 tháng, học xong đi làm lơ cã năm mới giám tự tin lái chiếc county chở khách.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/9/17
196
178
58
Qui định là cứ từ ngày đăng kí tới lúc được thi sớm nhất là 3 tháng nhé. Còn chậm hơn thì là do trung tâm. Sớm hơn thì không thể.

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
giờ thì không cấp tốc được rồi, nếu quan minh chính đại đi thi thì qua năm nhé. Hồ sơ chất đống. Còn lo tiền thì hên xui, mà cũng ko có cửa nhanh dc it nhất phải 4 tháng. Nên cứ để có bằng chạy ngon lành rồi mua xe. Có khi lên đc thêm 1 phân khúc xe luôn

Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Dạy cấp tốc sao mà tiến bộ thành thạo hết được giờ học bằng lái toàn 3 4 tháng có bằng quá nhanh.
Bac muốn học cấp tốc chổ nào cũng có giao lưu tốt quan trọng $ thôi.
Em học dấu D 6 tháng, học xong đi làm lơ cã năm mới giám tự tin lái chiếc county chở khách.
Mới đầu tuởng a chạy Vios bào grab ai dè chạy Country

• Like
  • Haha
Reactions: 2NúaMT and namvios
Hạng D
8/10/11
3.064
5.848
133
Mới đầu tuởng a chạy Vios bào grab ai dè chạy Country
Vios e chạy gia đình a cái xe đầu tiên cua em, rồi sau này e đổi qua innova, fotuner, camry...chán quá bán hết, lên country lun a :D giờ bào G ế quá bán hết rồi. Đang 7 nghịp tính leo rank E lái cho tụi TB, PT.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
15/12/16
47
42
18
Vios e chạy gia đình a cái xe đầu tiên cua em, rồi sau này e đổi qua innova, fotuner, camry...chán quá bán hết, lên country lun a :D giờ bào G ế quá bán hết rồi. Đang 7 nghịp tính leo rank E lái cho tụi TB, PT.
Từ từ rồi kiếm kèo lái xe chở nhân viên cho lành anh. Chạy cho TB, PT riết hư người hết...(em thấy các bác ấy chạy từ phía sau là em chậm chậm lại cho vượt qua)

• Like
Reactions: namvios
Hạng D
8/10/11
3.064
5.848
133
Từ từ rồi kiếm kèo lái xe chở nhân viên cho lành anh. Chạy cho TB, PT riết hư người hết...(em thấy các bác ấy chạy từ phía sau là em chậm chậm lại cho vượt qua)
E cũng mê lái giường nằm lắm có người quen bên TB nên định vô đó mần cho dễ nghe a nói cũng ớn, thanks you !