Tập Lái
5/8/18
40
14
8
34
[Hỏi] Chỗ sơn lắp Body Kit uy tín ở Sài Gòn

Chào các bác! Em vừa ship về bộ body kit ST cho Focus 2018 (bao gồm cản trước, líp sau, ốp hông và pô). Muốn hỏi chỗ sơn lắp đẹp và uy tín ở Sài Gòn ạ?[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Hóng chung nhu cầu với bác chủ, nhiều gara để thợ làm ẩu quá luôn: xe vô là chú thợ người dính dầu nhớt tùm lum phi thẳng lên xe lái luôn mà chẳng thèm mặc lót ghế, xiếc ốc thì cảm giác trật ren nó nặng tay ko thèm lui ra coi mà è cổ ra xiết cho xong, ...
Nản lắm luôn

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Hóng chung nhu cầu với bác chủ, nhiều gara để thợ làm ẩu quá luôn: xe vô là chú thợ người dính dầu nhớt tùm lum phi thẳng lên xe lái luôn mà chẳng thèm mặc lót ghế, xiếc ốc thì cảm giác trật ren nó nặng tay ko thèm lui ra coi mà è cổ ra xiết cho xong, ...
Nản lắm luôn
Giờ khó nói lắm bác ah. Mình có 1 chiếc xem như cục vàng, garage thì hàng trăm xe khi nó làm mệt nó xem xe mình như cục gạch thôi. Kế nữa chủ garage muốn làm tốt nhưng thợ nó ẩu thì cũng đành chịu. Theo kiểu nhiều việc wá quản ko nổi. Tóm lại làm garage ngoài hay trong hãng chủ xe phải giám sát 24/24 may ra xe dc tương đối vừa ý. Còn ko hên xui ah

Hạng C
25/6/14
623
743
93
Bác chủ nếu ko phải ở chung cư, xe để ở nhà thì vác bộ kit ra tiệm sơn. Sau đấy về tự lắp cũng gọi là 1 thú vui.

Riêng khoản pô thì có thể ra các garage có độ pô bảo họ gắn tính phí.

Máu nữa thì kiếm cái cầu nâng xe lên, tự làm luôn.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Giờ khó nói lắm bác ah. Mình có 1 chiếc xem như cục vàng, garage thì hàng trăm xe khi nó làm mệt nó xem xe mình như cục gạch thôi. Kế nữa chủ garage muốn làm tốt nhưng thợ nó ẩu thì cũng đành chịu. Theo kiểu nhiều việc wá quản ko nổi. Tóm lại làm garage ngoài hay trong hãng chủ xe phải giám sát 24/24 may ra xe dc tương đối vừa ý. Còn ko hên xui ah
Cục gạch còn có chút giá trị, e tưởng bị họ coi như cục s***

Hạng D
7/3/18
1.165
2.424
113
Bác chủ nếu ko phải ở chung cư, xe để ở nhà thì vác bộ kit ra tiệm sơn. Sau đấy về tự lắp cũng gọi là 1 thú vui.

Riêng khoản pô thì có thể ra các garage có độ pô bảo họ gắn tính phí.

Máu nữa thì kiếm cái cầu nâng xe lên, tự làm luôn.
Máu 1 tý nữa là xây 1 cái ga ra để sửa xe cho tiện Bác nhỉ? :))))))

• Like
Reactions: thamtubang
Hạng C
2/11/08
708
447
63
Em hóng chỗ nào làm cửa nóc. Em chỉ cần lắp kiếng và tấm che bên trong, ko cần mở kiếng.