Hạng B2
6/7/19
198
6.683
140
49
Ông già có cái đồng hồ kỷ niệm, dù nó chạy k chính xác, hồi trước cứ phải chính con lắc để nó chạy đúng.
K phải là đồ cổ gì nhưng má mình cũng thích nó, từ hồi ba mình mất, nó đứng luôn k chạy mà không ai biết sữa ở đâu.
Nó như hình, mở ra thấy đơn giãn nhưng k biết chỗ nào sửa, e đưa nó lên đây nhờ mấy anh chỉ chỗ giúp.
Cám ơn mấy anh
Hỏi chỗ sửa đồng hồ quả lắc

Attachments

B72 confirmed
Hạng B1
24/2/18
91
15.107
83
52
Anh vô phomuaban.vn, vô phố đồng hồ liên lạc thử, mình thấy trong đó nhiều lắm.

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
Ông già có cái đồng hồ kỷ niệm, dù nó chạy k chính xác, hồi trước cứ phải chính con lắc để nó chạy đúng.
K phải là đồ cổ gì nhưng má mình cũng thích nó, từ hồi ba mình mất, nó đứng luôn k chạy mà không ai biết sữa ở đâu.
Nó như hình, mở ra thấy đơn giãn nhưng k biết chỗ nào sửa, e đưa nó lên đây nhờ mấy anh chỉ chỗ giúp.
Cám ơn mấy anh
View attachment 1970425
Anh ở quận/ huyện nào?

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
E ở Phú Nhuận bác
Phú Nhuận thì bác có thể ghé đường Trần Quang Khải hay Mai Thị Lựu gì đó, đoạn giữa cầu Bông và cầu Bùi Hữu Nghĩa có một tiệm chuyên sử đồng hồ xưa, cổ (mình cũng quên tên luôn rồi). Nếu đi từ hướng cầu Hoàng Hoa Thám về hướng cầu Bông thì ở bên tay trái.

Hạng B2
6/7/19
198
6.683
140
49
Phú Nhuận thì bác có thể ghé đường Trần Quang Khải hay Mai Thị Lựu gì đó, đoạn giữa cầu Bông và cầu Bùi Hữu Nghĩa có một tiệm chuyên sử đồng hồ xưa, cổ (mình cũng quên tên luôn rồi). Nếu đi từ hướng cầu Hoàng Hoa Thám về hướng cầu Bông thì ở bên tay trái.
E cám ơn bác, để e mang ra thử coi

Hạng B2
15/10/17
111
3.416
123
Cám ơn mấy anh
View attachment 1970425
Nghĩa - ngay ngã 4 Hùng Vương - Lê Hồng Phong, tiệm này uy tín.
108 Hùng Vương