Hạng B2
21/6/17
113
23
18
33
Em chào mọi người, tình hình là em đang định học B2, em thấy Trường Cao Đẳng Giao Thông Vận Tải III (Địa chỉ: 186, Kinh Dương Vương, phường 12, quận 6) cũng có dạy các hạng bằng lái, nhưng không biết chất lượng và thời gian thế nào, có ai đã học ở đây chưa ạ. Em đang phân vân với trường Hoàng Gia không biết trường nào đào tạo tốt hơn. Em cảm ơn, em chào mọi người.

• Like
Reactions: Oscar Nguyen
Tập Lái
4/8/17
8
3
3
32
Hoàng Gia thì nghe bảo là dạy được nhưng giá khá cao nhỉ, nghe bảo toàn con nhà giàu với cán bộ đi học. Em ở ngoài bắc nên cũng không tư vấn cho cụ được gì, chỉ cần trước khi đăng ký cụ hỏi kỹ về số buổi đào tạo thực hành, sân tập ở đâu, sân chuẩn hay sân tự phát, rồi khi học thì học 1 mình 1 thầy hay học dồn mấy ngừoi vào 1 xe. Thêm 1 cái quan trọng nữa phải hỏi là ngoài phí trung tâm đấy đưa ra thì trong quá trình học còn phát sinh gì không: như tiền bồi dưỡng thầy (nhiều ông cũng vòi phết), tiền xăng xe, sân tập ... Nếu trung tâm họ bảo không phát sinh gì cả thì phải hỏi là họ nói mồm thế hay là có văn bản cam kết có dấu, chữ ký hẳn hoi.
Chúc cụ chọn được trung tâm học lái xe uy tín.

Hạng C
14/12/16
580
340
63
Em chào mọi người, tình hình là em đang định học B2, em thấy Trường Cao Đẳng Giao Thông Vận Tải III (Địa chỉ: 186, Kinh Dương Vương, phường 12, quận 6) cũng có dạy các hạng bằng lái, nhưng không biết chất lượng và thời gian thế nào, có ai đã học ở đây chưa ạ. Em đang phân vân với trường Hoàng Gia không biết trường nào đào tạo tốt hơn. Em cảm ơn, em chào mọi người.
Bạn nên hỏi kỹ ngày thi lúc đăng ký nhe, vì trường nhà nước vụ này dễ bị hẹn lắm nhiều khi nói là 6 tháng chứ 1 năm cũng chưa có bằng như mình học bên dạy nghề số 7 á. Tới lúc đó là khóc dỡ chết dỡ luôn á vì trường nhà nước nó k có sợ cũng k trã tiền lại cho bạn đâu.

Nếu kinh tế của bạn k quá khó nên chơi Hoàng Gia luôn vì có gì còn có thể giải quyết lẹ đc :)

Hạng B2
12/8/16
139
58
28
Chưa quyết được trường nào luôn hả bác