Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
11/11/14
11
221
28
Em vừa nghe bạn Sale bảo sẽ nhận nhà vào tháng 8 này, trước tiến độ 4 tháng, nên muốn lập Group này để các cư dân The Ascent Thảo Điền tương lai có chỗ trao đổi các vấn đề liên quan, như cập nhật hình ảnh tiến độ, lập hội đồng cư dân, chia sẻ kinh nghiệm làm nội thất để ở hoặc cho thuê rẻ, đẹp, hiện đại hoặc lập group mua các mặt hàng điện tử điện lạnh để dc giá ưu đai ... Xin cập nhật cùng các bác các hình ảnh tiến độ mới nhất em sưu tầm dc. Xin mời các bác cùng chia sẻ!
Hội cư dân The Ascent Thảo Điền điểm danh

Tập Lái
11/11/14
11
221
28
Block A sẽ bàn giao nhà hoàn thiện nhưng không có tủ bếp, cho nên các cư dân tương lai của block A phải trải qua 1 đợt hoàn thiện nội thất bao gồm bếp, đồ gỗ, và đèn nội thất trước khi vào ở hoặc cho thuê. Sẵn đây xin dc hỏi các bác trên OS biết chỗ nào đóng đồ gỗ phong cách hiện đại, thẩm mỹ tốt, giá cả phải chăng giới thiệu cho em với ạ.

• Like
Reactions: Baotruc2408
Tập Lái
11/11/14
11
221
28
Hân hạnh dc làm quen với bác Anvil011, bác có thông tin ji chia sẻ cho thread thêm xôm tụ nhé!

Tập Lái
4/12/15
7
111
28
36
Hân hạnh dc làm quen với bác Anvil011, bác có thông tin ji chia sẻ cho thread thêm xôm tụ nhé!

Minh chi biet la bt du an Hoa Binh thau se su dung duong may lanh cua Mitsubishi va Daikin. Con LG, Samsung, Reetech su dung duong loai khac nen se khong cai duoc.

• Like
Tập Lái
11/11/14
11
221
28
Nghĩa là nếu mua máy lạnh sẽ phải mua của hãng Mitshubishi hoặc Daikin hả bác?

Tập Lái
11/11/14
11
221
28
Bác Anvil011 có dự định làm nội thất như thế nào chưa, hôm nọ bên Hoà Bình có báo giá cho mình gói thầu làm nội thất y chang như nhà mẫu 250tr cho căn 2 phòng ngủ. Nếu bác biết chỗ làm nội thất nào uy tín nữa thì trao đổi nhé!

• Like
Tập Lái
4/12/15
7
111
28
36
Minh dinh dua cho ben housedesign.vn lam, nhung khong biet 100m2 ben do co lam voi khoan cach 400tr k :/

Tập Lái
15/9/12
4
25
13
iêm cũng đang quan tâm vụ thiết kế với hoàn thiện nội thất....cái nhà mẫu em ko thik lắm nên cũng đang tính tìm chổ nào tke lại mà ko bít chổ nào..... mà seo cái hồ bơi nhìn giống cái hồ cá vậy các Bác... :(

• Like
Reactions: Tri Tuệ
Status
Không mở trả lời sau này.