Tập Lái
15/11/21
2
1
3
47
Chào các bác I20 Sài Gòn, công nhận vào group mới thấy người SG nhiệt tình trao đổi quá, Em có câu hỏi này mà mãi các bác ở HN chẳng ai trả lời. Cái tấm lót cốp sau của em bị mủn, em muốn mua cái tấm lót cốp cao su của I10 để vào không biết có vừa với I20 không các bác cho em ý kiến nhé ! Nếu không thì tìm mua ở đâu được, các bác cho em địa chỉ nhé !Chúc các bác SGN mạnh khỏe nhé !

Hạng D
5/7/16
1.951
13.788
113
Chào các bác I20 Sài Gòn, công nhận vào group mới thấy người SG nhiệt tình trao đổi quá, Em có câu hỏi này mà mãi các bác ở HN chẳng ai trả lời. Cái tấm lót cốp sau của em bị mủn, em muốn mua cái tấm lót cốp cao su của I10 để vào không biết có vừa với I20 không các bác cho em ý kiến nhé ! Nếu không thì tìm mua ở đâu được, các bác cho em địa chỉ nhé !Chúc các bác SGN mạnh khỏe nhé !

mọi người đổi đời xe chắc hết rồi bác

nhìn hình thì lót cốp grand i10 có vẻ hẹp hơn. nên mình nghĩ gắn ko vừa vặn đâu

1 cách khác là tự chế, cắt vừa vặn kích thước cốp thì bao đẹp :)

• Like
Reactions: Duong Camino
Tập Lái
15/11/21
2
1
3
47
Cảm ơn bác, chắc cũng đến lúc đổi đời quá :D
em đi tìm thông số mà không thấy có cái nào nói vụ này

• Like
Reactions: tmci5z6@1
Hạng D
8/5/16
1.253
837
113

Mua thảm cao su về cắt bác

Hạng D
8/5/16
1.253
837
113
Nhân tiện em muốn bán i20 đời 2011, màu xanh, ODO. 71,000Km. Xe bảo dưỡng đầy đủ, đã lên rất nhiều đồ chơi, giá 260 triệu (thương lượng thiện chí)
Hỏi, đáp về kỹ thuật, kinh nghiệm sử dụng i20

Hỏi, đáp về kỹ thuật, kinh nghiệm sử dụng i20