Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Em được người quen giới thiệu lô đất ở Nam Long Kiến Á, nằm phía sau trường cao đẳng sư phạm, dt 5x22. Giá 44tr/m2 thì xuống tiền được ko các bác?

Hạng B2
10/4/19
250
38
28
37
Em được người quen giới thiệu lô đất ở Nam Long Kiến Á, nằm phía sau trường cao đẳng sư phạm, dt 5x22. Giá 44tr/m2 thì xuống tiền được ko các bác?

ko nênbacs ơi ở đó rồi sẽ giống kiểu ở đường phạm văn đồng hn mãi mãi k khá đc

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
ko nênbacs ơi ở đó rồi sẽ giống kiểu ở đường phạm văn đồng hn mãi mãi k khá đc
Là sao bác ơi, e ko ở Hà Nội nên ko hiểu ý bác lắm, em thấy vị trí nó gần đường Liên Phường, và Đỗ Xuân Hợp
về Quận 1 tầm 12km, giá mấy nền bên đó toàn rao 48-50 mà bạn này nói chủ nhà đang cần gấp nên để giá đó cho đi nhanh. Em hiện giờ vốn tầm 2ty5 nếu mua thì phải vay hoặc chấp nhận bán lô đất bên Bình Chánh thì mới đủ tiền xuống lô này được? Bởi vậy nên cũng phân vân quá.

Tập Lái
16/10/18
45
114
33
36
Nếu ngay sau trường thì cách đây 1 năm em cũng có xem lô này rồi thì phải, gần cái nhà cũ kĩ rêu phong. Chỗ này em không ưng vì ở sau trường nên chỉ để ở, thấy cũng vắng vẻ sao đó (vì đối diện là dãy tường không có nhà).

Hạng D
12/7/13
2.056
7.557
133
Hồ Chí Minh
giá này thấy hơi cao, khu này vắng ngừoi ở, mua để vài năm nữa ok, giờ ở sợ ma chết :D
Khu này có Khang AN, Khang Việt, Nam Long mở rộng là đông dân
mà nền đó có sổ chưa bác ?

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
giá này thấy hơi cao, khu này vắng ngừoi ở, mua để vài năm nữa ok, giờ ở sợ ma chết :D
Khu này có Khang AN, Khang Việt, Nam Long mở rộng là đông dân
mà nền đó có sổ chưa bác ?
Có sổ rồi bác, lát chiều e sẽ qua bên này xem lại lần nữa rồi quyết định.

Hạng B1
7/10/17
88
87
18
HCM
Toàn mấy anh ko ở đây vào chém gió như thần. Mấy cái biệt thự khu đó có cái ở hơn 10 năm trước từ khi chưa mở cái đường liên phường, chưa có merita, xung quanh cỏ xanh đồng mà người ta ở bình thường. Đường xá to sạch ko ngập, đi 1 đoạn lên cao tốc. Bác chủ muốn thì mua chứ hơi đâu nghe mấy thằng chỉ đánh đu đi coi đất

Hạng D
16/5/17
1.859
2.932
113
Tổng tiền + thue phi là ra 5toi nhỉ, cũng chát...

Hạng D
12/7/13
2.056
7.557
133
Hồ Chí Minh
Toàn mấy anh ko ở đây vào chém gió như thần. Mấy cái biệt thự khu đó có cái ở hơn 10 năm trước từ khi chưa mở cái đường liên phường, chưa có merita, xung quanh cỏ xanh đồng mà người ta ở bình thường. Đường xá to sạch ko ngập, đi 1 đoạn lên cao tốc. Bác chủ muốn thì mua chứ hơi đâu nghe mấy thằng chỉ đánh đu đi coi đất
mày nói chuyện vô học quá, về đếm lại xem có mấy cái biệt thự, tao thì ở ngay trên cầu Nam Lý thôi

Tập Lái
16/10/18
45
114
33
36

Biệt thự ở hơn 10 năm trước thì liên quan gì bác? Bác cũng đồng ý là chỗ đó còn vắng "xung quanh cỏ xanh đồng" mà. Tôi cũng đi xem và đã mua đoạn phía trên chỗ gần mấy cái chung cư sắp mọc lên (Sky9, Thủ Thiêm, Opal City, HausNeo, Safira)..tương lai dân chung cư về ở sẽ đông đúc và nhiều tiện ích hơn.