Tập Lái
27/5/07
24
0
1
Các bác cho em hỏi một chút. Em đã đặt Cap được 1 tháng rồi nhưng sau 1 tháng chờ đợi (và tiếp tục chờ) thì em không còn hứng thú với em Cap này nữa rồi.

Các bác cho em xin một số địa chỉ bán Santa Fe ở HN (cả xe mới và xe cũ nhập về) để ngày mai em lượn 1 vòng. Nhân tiện các bác tư vấn giúp em mua loại nào thì hợp lý nhất (máy dầu, máy xăng, dung tích động cơ ...)

Cám ơn các bác trước

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: Hỏi địa chỉ mua Santa Fe ở HN

Trích đoạn: Kendall

Các bác cho em hỏi một chút. Em đã đặt Cap được 1 tháng rồi nhưng sau 1 tháng chờ đợi (và tiếp tục chờ) thì em không còn hứng thú với em Cap này nữa rồi.

Các bác cho em xin một số địa chỉ bán Santa Fe ở HN (cả xe mới và xe cũ nhập về) để ngày mai em lượn 1 vòng. Nhân tiện các bác tư vấn giúp em mua loại nào thì hợp lý nhất (máy dầu, máy xăng, dung tích động cơ ...)

Cám ơn các bác trước

bác chịu khó đọc hết vài mục ở đây là sẽ có câu trả lời cho mình

Tập Lái
27/5/07
24
0
1

Trích đoạn: maranelo

bác chịu khó đọc hết vài mục ở đây là sẽ có câu trả lời cho mình

Em đã đọc một số mục nhưng không thấy cái địa chỉ cụ thể nào cả. Có bác nào tốt bụng PM cho em với

Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội

Bác ra ô tô Thăng Long ở 128 Trần Duy Hưng xem, ở đó đặt một con SF thì 20 ngày sau lấy được.Giá hơi đắt,tầm 53-54k.

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

bác ra Huyndai ở chỗ đường Phạm Hùng nhé,đi qua Metro khoảng vài cây số là thấy bên tay trái đấy.Trường hợp không có sẵn xe cho bác lấy luôn thì bác phải đặt sau 1 tháng sẽ có xe cho bác...

Hạng C
24/11/06
665
65
28

Ở HCM thì ra đâu các bác.

Tập Lái
25/6/07
7
0
0

Em cũng đã từng lượn vài vòng HN dò tình hình kiếm con SF, chia ra 3 phân khúc: Xe mới thông qua Hyundai Việt Nam, Xe mới nhập trực tiếp từ HQ (loại này bác hỏi bác Kiến Vàng là rõ nhất), và Xe cũ nhập trực tiếp từ HQ, nếu là xe cũ thì có 2 loại, đời trước từ năm bao nhiêu đó đến đầu 2005, và đời sau từ 2005 đến giờ, giá cả chênh nhau nhiều, nhưng form thì khác hẳn, em thấy ở Hoàng Gia gì đó có nhập xe cũ về.

Tập Lái
27/5/07
24
0
1

Chiều nay em vừa lượn qua Hyundai ở đường Phạm Văn Đồng thì mấy chú Sales nói là hiện tại Hyundai Việt Nam đang thay đổi lại options của xe Santa Fe nhập về nên không nhận đơn đặt hàng từ giờ đến tháng 8,9 năm nay.

Chú ấy nói là xe sắp tới nhập về sẽ không có sunroof, ghế da và một số thứ khác nữa, giá sẽ xuống khoảng 44K.

Lượn vài chỗ bên Nguyễn Văn Cừ thì thấy có mấy con đời trước 2002, 2003 đòi 35K, 37K nhưng xấu quá, đầu xe giống mấy cái xe chở tiền của ngân hàng.

Ở Hoàng Gia thì có một con đời 2006 đòi 48K, lúc nào rảnh em lượn tiếp vậy

Tập Lái
3/4/07
2
0
0

tôi muốn mua santa fe có bác nào biết mách giùm giá bao nhiêu.cám ơn nhiều

Hạng B1
19/6/07
50
0
0

Các bác ah! Em cũng thấy mấy chú sales của Hyundai Giải Phóng cũng nói vậy. Nếu xe cũ các bác cứ qua Hoanggia Auto mà xem. Xe cũ nhưng xem ra chất lượng cũng được, vì óp sần của nó cũng khá đầy đủ. Nếu cho em chọn em sẽ chọn xe mới tuy không có cửa nóc cũng được (Nó không cần thiết cho lắm). Còn ghế da thì cũng hơi phí nếu cắt đi thì xe thường quá. Các bác muốn đầy đủ thông tin thì qua Hyundai GP, Km10 - QL1A - Thanh trì (đầu cầu Văn Điển), bọn sales ở đó chúng nó nhiệt tình lắm, chứ bọn sales trên Ngọc Khánh chúng nó kiêu lắm làm việc không sướng nên em ghét bọn chúng lắm các bác ah/.