Tập Lái
8/1/08
29
0
0
RE: Hỏi địa chỉ mua Santa Fe ở HN

Trích đoạn: Anhkhoai_hn

Trích đoạn: beautolover

Bác ký HD bao giờ đấy. Tôi mới ký hôm thứ 7 chỗ Hùng cò MLX Hi-delux màu bạc. Hy vọng 2 xe đi cùng công. Cho em cái số đt của bác đi. Tôi tên Long, 090 4444 666
Em đăng ký hôm chủ nhật. Thấy Mr Hùng nói xe sẽ đi cùng container với xe của 1 người đặt hôm T7, chắc là bác. em tên Hưng, 092 666 6979
Cho em hỏi tí .Bình thường mình nhập xe mất mấy ngày thì về đến tay mình ,thấy thằng cu tí nhà em kêu thủ tục lâu quá nó sốt ruột Kia Morning các bác a.

Tập Lái
8/1/08
29
0
0

em thấy đưa được vợ cả về nhà khó quá ,theo các bác làm thế nào để mình nhận được vợ nhanh.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

lâu hay ko là do nhà nhập cho bác
mà cu tí nhà bác sốt ruột thì mua của HMV cho nhanh __^^
mà em thấy bảo Hyundai VN đang kiện vì bị tăng giá áp thuế??? vậy có hi vọng gì cho việc giảm lại giá 1 chút ko nhỉ???[8|]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/11/07
36
0
0
Ha noi
webpalnetworks.com

Các bác nào có bảng so sánh chi tiết giữa SF nhập và HD Vietnam thì gửi em xin với. Song ngữ Việt Anh nữa thì tốt. Vì có một số báo giá có những tên linh kiện tiếng Việt, chẳng biết so với tiếng Anh nó thế nào.

Tập Lái
25/4/07
1
0
0

Hi bác Kiến vàng! Mình muốn đặt 01 SF 2WD MLX(Delux) 2.2VGT(158HP) với y/c chính: AT 5speed, Đ.hòa 2 vùng-có cửa gió hàng ghế 3, ghế bọc da...Gửi cho mình BG & option chi tiết cùng thời gian giao xe nhé! ADD: [email protected]

Hạng C
9/11/06
575
1
18

hõ bác kv có buôn xe đâu nhỉ, thik thi bác chỉ giáo thôi, tốt nhất là nên gặp bác Hùng cò
Trích đoạn: Tien_HT

Hi bác Kiến vàng! Mình muốn đặt 01 SF 2WD MLX(Delux) 2.2VGT(158HP) với y/c chính: AT 5speed, Đ.hòa 2 vùng-có cửa gió hàng ghế 3, ghế bọc da...Gửi cho mình BG & option chi tiết cùng thời gian giao xe nhé! ADD: [email protected]