Hạng D
15/11/07
2.535
10.834
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Vậy mà chú thợ sửa xe cho mình (làm cho vespa nhưng nhận sửa xe vào cuối tuần bên ngoài) lại nói mấy đời mới máy thì ko hư nhưng hay bị giàn điện và phun xăng điện tử.
Ý mình nói là ổn định so với các đời trước bác ạ .
Xe mình 2016 hơn 10K km vẫn chỉ thay nhớt , vừa thay 1 bộ bố nồi , và dàn bi phuộc trước .

• Like
Reactions: anlao123456
Hạng D
15/11/07
2.535
10.834
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Con vespa sprint a mua của a bullkeo còn hok a?
Xe đó chứ đâu . Bà vợ chạy thấy thích lắm .

Lâu lâu có gì ko hài lòng thì bả đưa mình chạy , để test lỗi .
Trước mình hay mang qua Phi Vespa . Sau này có Hải Vespa ngay Nguyễn Biểu làm cũng OK lắm bác .
Vừa thay cái nồi của Hải Vespa . Nó đặt riêng ,mặt trong có tráng 1 lớp mỏng như kiểu giấy nhám ấy . Vặn ga 1 cái là nó ăn ngay .... Giá đâu tầm 500k .

À cái bộ nhún phuộc trước của I-get có cải tiến . Nghe thợ nói là nhún êm hơn và bền hơn hẳn đời trước . RỒi thì phun xăng này nọ ... nghe nói tiết kiệm hơn hẳn mà máy cũng êm lắm Bác .

Đi test thử đi .

• Like
Reactions: anlao123456
con buôn
21/2/12
2.879
159.370
113
TP HCM
Xe đó chứ đâu . Bà vợ chạy thấy thích lắm .

Lâu lâu có gì ko hài lòng thì bả đưa mình chạy , để test lỗi .
Trước mình hay mang qua Phi Vespa . Sau này có Hải Vespa ngay Nguyễn Biểu làm cũng OK lắm bác .
Vừa thay cái nồi của Hải Vespa . Nó đặt riêng ,mặt trong có tráng 1 lớp mỏng như kiểu giấy nhám ấy . Vặn ga 1 cái là nó ăn ngay .... Giá đâu tầm 500k .

À cái bộ nhún phuộc trước của I-get có cải tiến . Nghe thợ nói là nhún êm hơn và bền hơn hẳn đời trước . RỒi thì phun xăng này nọ ... nghe nói tiết kiệm hơn hẳn mà máy cũng êm lắm Bác .

Đi test thử đi .
Vậy nên làm xe ở Hải vespa hay Phi vespa a?

con buôn
21/2/12
2.879
159.370
113
TP HCM
Mình tính mang con xe vespa sprint của mình lên 259 sơn. Theo mấy a sơn ở Sơn 259 hay Phấy ok?