Hạng B1
8/3/09
73
1
8
Cuối tuần mình có việc đi lên bệnh viện mỹ đức, Các bác cho mình hỏi đường đi đến bệnh viện mỹ đức số 4 núi thành quận tân bình hcm, mình ở cần thơ.
gần đó có khách sạn các bạn chỉ giùm mình luôn nhé.
Cám ơn các bác nhiều.

• Like
Reactions: No Bi
Hạng B1
13/1/15
50
88
18
Tân Bình, HCM
Bác cứ theo cao tốc, xuống quốc lộ về hướng An Sương, tới ngã Tân Kỳ Tân Quý quẹo phải, đi tiếp tới gặp Trường Chinh quẹo phải, đi qua ngã ba Bà Quẹo là tới Ấp Bắc, quẹo trái vào, bv Mỹ Đức ngay đầu đường (chạy vô 50m thì thẳng tiếp là Núi Thành, nhánh bên trái là Ấp Bắc). Khu này nhiều khách sạn lắm, bác cứ chạy dọc theo Núi Thành là thấy. Cần hỗ trợ gì thì cứ comment, nhà em gần khu này.

• Like
Reactions: No Bi and now1604
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Cuối tuần mình có việc đi lên bệnh viện mỹ đức, Các bác cho mình hỏi đường đi đến bệnh viện mỹ đức số 4 núi thành quận tân bình hcm, mình ở cần thơ.
gần đó có khách sạn các bạn chỉ giùm mình luôn nhé.
Cám ơn các bác nhiều.
Nếu bác đi từ ngã tư Bảy Hiền về An Sương thì như sau: ngã tư 7 Hiền => Trường Chinh => đi thẳng khi nào thấy ngã ba bên trái mà ngay góc ngã ba có cây xăng (ngã ba Trương Định) => đi thêm khoảng 30m thì bên phải có ngã ba (Ấp Bắc)
thì rẽ vào khoảng 40m thì thấy bv bên phải. Khách sạn thì đi thêm qua quán nhậu Hoa Lan khoảng 30m nữa, bên phải có con hẻm nhìn vào sẽ thấy ks, hoặc đi thẳng tiếp cũng có, không thích thì đi theo Ấp Bắc ra Cộng Hoà ks bao la. Ăn sang và trưa thì cả đường Ấp Bắc hầu như nhà nào cũng là quán ăn uống, giá cả rẻ, ngon, sạch sẽ vì chuyên phục vụ dân vp (thứ 7 & CN khá nhiều quán nghỉ vì k nv k đi làm). Trước đây e từng có hai quán ở khu vực này chuyên phục vụ nvvp.

• Like
Reactions: No Bi and now1604
Hạng D
3/1/12
1.556
5.146
113
tp.hcm
bác cứ theo chỉ dẫn như hai bác trên là chính xác rồi, nếu từ An Sương xuống tới ngã ba Bà Quẹo,bác chạy khoảng 700-800 thấy ngân hàng Viettin bank bên trái ,bác chạy khoảng 30 mét nữa là thấy ngã 3 ấp bắc,chạy vào 20 mét là thấy BV.

• Like
Reactions: No Bi
Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
bác cứ theo chỉ dẫn như hai bác trên là chính xác rồi, nếu từ An Sương xuống tới ngã ba Bà Quẹo,bác chạy khoảng 700-800 thấy ngân hàng Viettin bank bên trái ,bác chạy khoảng 30 mét nữa là thấy ngã 3 ấp bắc,chạy vào 20 mét là thấy BV.
Ấp Bắc cấm oto chiều từ Cộng Hòa vào nhé.
Bác nên chạy Trường Chinh rồi rẽ trái vô Ấp Bắc. BV Mỹ Đức nằm ngay ngã 3 Ấp bắc & Trường Chinh luôn.