Thảo Luận Chung Hỏi đường đi Cao Bằng?

pop
Tập Lái
25/9/04
26
0
0
53
Hà Nội
www.cpt.gov.vn
Chào các Bác!
Các bác cho hỏi đường đi từ Hà Nội-Cao Bằng sửa đã tốt chưa, có gì đặc biệt khi đi từ Hà Nội lên, tôi lái nghiệp dư thôi đang có việc phải đưa cụ già lên Cao Bằng. Khi về tôi muốn đi đường qua Lạng Sơn? Năm ngoai tôi có đi công tác nhưng hồi đó đường đang làm...

Đường đi Cao Bằng

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/8/06
146
1
0
RE: Hỏi đường đi Cao Bằng?

Bác nên đi đường Lạng sơn vì đường bây giờ tởm lắm, em vừa đi cách đây cỡ 2 tháng. Mà đi đường LS cũng gần hơn bác ợ

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Đi đường quốc lộ 3 đi bác, đi đường Lạng Sơn cũng thế thôi mà loạng quạng là bị bắn tốc độ đấy. Đường QL 3 đi Cao Bằng nói chung là đẹp chỉ cần chú ý đến đoạn Chợ Mới - Bắc Kạn đoạn này hay có bắn tốc độ lắm đấy. Chúc bác vui vẻ:)

Hạng B2
6/2/06
121
20
18

Theo em bác nên đi đường Lạng Sơn. Không nên đi đường Thái Nguyên. Đường Lạng Sơn thì ít nhất đã có 150km đường đẹp rồi . Bác đưa cụ già đi thì càng không nên đi nhanh qúa, thế thì lo gì bắn tốc độ
Đường Thái Nguyên vừa hẹp vừa xấu, đi lâu lắm, lại phải qua mấy cái đèo Giàng, Gió. Đường bẩn lắm. Hồi em đi, đoạn thị trấn ĐU ( Phú Lương) chưa làm xong, đi cứ gọi là kinh.

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Đoạn thị trấn Đu thì vẫn cứ bẩn bác ạ:mad: nhưng bác đi đường Lạng Sơn thì từ Lạng Sơn sang Cao Bằng cũng khó xơi lắm bác ạ.