Hỏi Đường? Hỏi đường đi Cao Lãnh

Tập Lái
11/5/16
12
4
3
Ở đâu cũng được
Chào các Bác,
Em định đi Cao Lãnh từ Quận 9 - Sài Gòn theo chỉ dẫn của bác Google nhưng cảm thấy chưa yên tâm vì em thấy trên đó cũng có nhiều đường đi để lựa chọn và cái em cần nữa là những gì cần phải chú ý trên suốt hành trình để không phải đóng tiền ngu nên lên đây làm phiền các bác vậy.
Bác nào biết vui lòng chỉ em với nhé. (em đi xe sedan ah)
Cám ơn các bác.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Q9 thì bác ql 1 hoặc Võ Văn Kiệt lên cao tốc Sg - Trung lương - Tiềng Giang - Ngã 3 An Hữu quẹo phải rồi thẳng tiến đên tp cao lãnh thoai bác. đường m.tây chả có xxx nhìu và ko có bẫy gì đâu bác ơi.. chú ý đoạn ngã 3 an hữu về tp.cao lãnh lâu lâu bắn tốc độ.. nhưng hôm rồi em đi đa số là ngoài khu dân cư :)

• Like
Reactions: Xe rùa
Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em dân Cao Lãnh đây. Bác cứ đi bình thường, ra khoi Sài gòn là không lo xxx đâu, nhớ chạy đúng luật. Nếu thích xe thoáng và ngắm quê thì đi N2 (ra nút giao Tân An) về Mỹ An ăn cá và uống sữa sen. Rồi về Cao Lãnh.

Hạng B2
25/9/11
165
248
43
45
Tân Phú
tngocdan.wordpress.com
QL1 từ trạm thu phí Thân Cữu Nghĩa xuống tới ngã Ba An Hữu đường rộng ô tô chạy được 2 lanes, vượt xe thoãi mái. QL30 từ An Hữu về Cao Lãnh khoảng 30km thì đường hẹp, nhiều xe gắn máy, khó chạy nhanh và vượt xe cần quan sát kỹ.

• Like
Reactions: Xe rùa
Tập Lái
11/5/16
12
4
3
Ở đâu cũng được
Em dân Cao Lãnh đây. Bác cứ đi bình thường, ra khoi Sài gòn là không lo xxx đâu, nhớ chạy đúng luật. Nếu thích xe thoáng và ngắm quê thì đi N2 (ra nút giao Tân An) về Mỹ An ăn cá và uống sữa sen. Rồi về Cao Lãnh.

Cám ơn bác, em sẽ đi đường N2 như bác chỉ, bác có thể nói rõ hơn dùm em về việc ăn cá và uống sữa sen ở Mỹ An được không ah. Em cũng muốn thưởng thức để biết được những món ăn lạ ở những nơi mình đã đi qua.