Tập Lái
9/12/21
2
3
3
34
Hi, em muốn chở gia đình đi chùa Châu Đốc. Xin kinh nghiệm mới nhất, cụ thể nhất về tuyến đường đẹp, ít xóc nhất có thể. Em đa tạ. Nhà em có người già nên em cần kĩ lưỡng ạ. Em xuất phát từ Quận 2.

Hỏi đường đi Châu Đốc đẹp hiện tại
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/8/16
545
1.070
93
40
Hi, em muốn chở gia đình đi chùa châu đốc. Xin kinh nghiệm mới nhất, cụ thể nhất về tuyến đường đẹp, ít xóc nhất có thể. Em đa tạ. Nhà em có người già nên em cần kĩ lưỡng ạ. Em xuất phát từ quận 2.
1. Đường đi: Quận 2 => hầm Thủ Thiêm => Võ Văn Kiệt => cầu Bình Điền => cao tốc Trung lương => quốc lô 1A => Quốc lộ 30 => cầu Cao Lãnh => cầu Vàm Cống => Long Xuyên => quốc lộ 91 => Châu Đốc. Đường này êm nhất trái đất.

2. Ngày 10.12.2021: Châu Đốc cấp độ 4 (vùng Đỏ), phường Núi Sam (địa điểm Miếu Bà Chúa xứ Núi Sam): cấp độ 4 (vùng Đỏ) => không nên đi Bác ơi.

3. Bác muốn đi thì thứ 6 hàng tuần, vô CDC An Giang có thông báo chi tiết cấp độ dịch. Bác tham khảo rồi hãy đi nhé.

Hạng F
7/8/17
7.429
10.097
113
1. Đường đi: Quận 2 => hầm Thủ Thiêm => Võ Văn Kiệt => cầu Bình Điền => cao tốc Trung lương => quốc lô 1A => Quốc lộ 30 => cầu Cao Lãnh => cầu Vàm Cống => Long Xuyên => quốc lộ 91 => Châu Đốc. Đường này êm nhất trái đất.

2. Ngày 10.12.2021: Châu Đốc cấp độ 4 (vùng Đỏ), phường Núi Sam (địa điểm Miếu Bà Chúa xứ Núi Sam): cấp độ 4 (vùng Đỏ) => không nên đi Bác ơi.

3. Bác muốn đi thì thứ 6 hàng tuần, vô CDC An Giang có thông báo chi tiết cấp độ dịch. Bác tham khảo rồi hãy đi nhé.
Mùa này mà bảo đi chùa thì cũng bó tay thật. Cơ mà chùa Châu Đốc h lừa đảo đồ cúng rất nhiều. Chiêu của nó là mình đi ngang nó mời chào đưa mình giấy tiền đồ cúng xong bảo cứ cúng xong ra nó xin mấy chục. Ai nhẹ dạ mà nghe theo cúng xong nó xin 5 xị. Báo công an cũng bó tay vì k thương lượng giá cả. K chịu trả thì tự nhiên thấy xung quanh đông vui mấy thằng bặm trợn. Đi Châu Đốc 2 cho nó an toàn.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Q2->Cầu Phú Mỹ-Nguyễn Văn Linh-CT Trung Lương-QL1A-Ngã ba An Hữu-QL30-QLN2B-Cầu Cao Lãnh-QLN2B-Cầu Vàm Cống là tới Long Xuyên
Từ Long Xuyên về Châu Đốc không biết dạo này đường xá thế nào? Trước đi một lần khiếp vía luôn.

• Like
Reactions: hoainam886
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113

Ở nhà cho lành.