Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
Chào các bác
sắp tới em có công trình phải thường xuyên đi lên khu vực chợ Chánh Lu - Bình Dương
em ở thủ đức
trước giờ thỉnh thoảng đi thì em đi theo lộ trình Tô ngọc vân - tỉnh lộ 43- qua trạm thu phí bình thung - ra đại lộ bình dương, đến mũi tàu nguyễn thị minh khai thì rẽ vào, rồi đi mỹ phước tân vạn, ra nguyễn văn thành rồi đến chợ chánh lu

các bác cho em hỏi có lộ trình nào gần hơn không,không bị dính trạm thu phí.
cám ơn các bác

Hạng D
17/8/09
3.321
28.440
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Chào các bác
sắp tới em có công trình phải thường xuyên đi lên khu vực chợ Chánh Lu - Bình Dương
em ở thủ đức
trước giờ thỉnh thoảng đi thì em đi theo lộ trình Tô ngọc vân - tỉnh lộ 43- qua trạm thu phí bình thung - ra đại lộ bình dương, đến mũi tàu nguyễn thị minh khai thì rẽ vào, rồi đi mỹ phước tân vạn, ra nguyễn văn thành rồi đến chợ chánh lu

các bác cho em hỏi có lộ trình nào gần hơn không,không bị dính trạm thu phí.
cám ơn các bác
Bác đi đường đó thì gần và ko có trạm thu phí, nhưng khi bác chạy DT741( Nguyễn văn Thành) thì vô khu dân cư có biển 50km/h thường xuyên bắn tốc độ bác cẩn thận nhé, đoạn này bắn tốc độ đến ngay chợ Chánh Lưu luôn nhé bác. Em thì làm ở gần đó luôn, bữa nào bác rảnh thì em mời cf bác.:3dcuoi:

• Like
Reactions: bornthisway
Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
vẫn dính trạm bình thung bác ơi, mỗi ngày hết 20k. . em nghe mấy sếp nói có đường đi ko dính trạm nào. hỏi mấy ổng chỉ nhưng ko hình dung được. hỏi hoài cũng kì

Hạng B2
6/12/14
184
260
63
34
Bác đi phạm văn đồng qua cầu vượt linh xuân đèn xanh rẽ trái qua đường số 11 chạy thẳng qua trung tâm dĩ an về vòng xoay an phú > mỹ phước tân vạn > Dt 741 k dính trạm nào:3dcuoi:

Hạng B2
6/12/14
184
260
63
34
Em thường đi PVĐ> Hiệp bình>Đại lộ BD> PNT (bv tỉnh)> MP TV> Dt 741. :3dcuoi: Dinh 1 trạm lái thiêu

• Like
Reactions: phatbinhduong
Bác đi đường đó thì gần và ko có trạm thu phí, nhưng khi bác chạy DT741( Nguyễn văn Thành) thì vô khu dân cư có biển 50km/h thường xuyên bắn tốc độ bác cẩn thận nhé, đoạn này bắn tốc độ đến ngay chợ Chánh Lưu luôn nhé bác. Em thì làm ở gần đó luôn, bữa nào bác rảnh thì em mời cf bác.:3dcuoi:
Mời 4Điệp chứ cafe cái giề @phatbinhduong!

• Like
Reactions: phatbinhduong