Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Dạ các bác chỉ dùm e đường đi từ vừa ra cao tốc trung lương đến chùa Bửu Phước Ql13. Em mới đi lần đầu đến sài gòn khoảng 9h đêm hôm 31.8
Hỏi đường đi chùa Bửu Phước Ql 13
Hỏi đường đi chùa Bửu Phước Ql 13
thì đi tuyến 1a hay đi tuyến Võ Văn Kiệt như trên hình thì nhanh và ít kẹt xe hơn ạ. Bác nào biết chỉ em với. E bị google dẫn vào rừng 1 lần rồi nên k dám tin ẻm nữa. Cảm ơn các cụ ạ

Hạng B2
8/8/06
192
143
43
Tp.HCM
Theo em đường Võ Văn Kiệt sẽ dễ đi hơn, QL1A nhiều tải và công lắm, dễ bị ép nguy hiểm.

• Like
Reactions: bacai
Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Theo em đường Võ Văn Kiệt sẽ dễ đi hơn, QL1A nhiều tải và công lắm, dễ bị ép nguy hiểm.
Vâng e định ra khỏi cao tốc cũng 9h đêm giờ đó ql1 còn nhiều xe k bác. Còn đg võ văn kiệt qua cầu thủ thiêm là chính xác phải k bác. E cảm ơn bác nhiều nhé

Hạng B2
8/8/06
192
143
43
Tp.HCM
Vâng e định ra khỏi cao tốc cũng 9h đêm giờ đó ql1 còn nhiều xe k bác. Còn đg võ văn kiệt qua cầu thủ thiêm là chính xác phải k bác. E cảm ơn bác nhiều nhé
Hướng dẫn chính xác bác yên tâm. Nếu bác đi tối thì đi VVK kg sợ bị kẹt khúc ngang bến xe miền đông. Còn ql1a em khuyên kg đi vì nếu kg kẹt thì xe to chạy nhiều và ẩu lắm.

• Like
Reactions: Võ Sơn
Hạng B2
16/1/17
150
111
43
35
Võ văn kiệt đi cho khỏe bạn Đỡ tốn phí nữa . tối đi chung mấy a xe tải ngoài quốc lộ ngán lắm. Ở sài gòn cứ theo anh google map là chính xác

Hạng D
30/3/05
2.353
15.290
113
Cứ đi xuyên trung tâm thành phố luôn đi bác, đi VVK tới cầu Nguyễn Tri Phương quẹo trái, thắng lên ngã 6 ra Ngô Gia Tự thẳng 1 đường Điện Biên Phủ ra Hàng Xanh hay quẹo phải Trần Phú thẳng luôn NTMK ra Hàng Xanh vì 9h đêm thì đường thành phố cũng vắng rồi, còn hơn chạy lòng vòng VVK.

• Like
Hạng B2
8/8/06
192
143
43
Tp.HCM
Cứ đi xuyên trung tâm thành phố luôn đi bác, đi VVK tới cầu Nguyễn Tri Phương quẹo trái, thắng lên ngã 6 ra Ngô Gia Tự thẳng 1 đường Điện Biên Phủ ra Hàng Xanh hay quẹo phải Trần Phú thẳng luôn NTMK ra Hàng Xanh vì 9h đêm thì đường thành phố cũng vắng rồi, còn hơn chạy lòng vòng VVK.
Đi theo cách này tiện nè bác chủ.

• Like