Hạng B2
23/9/11
320
9
18
Thứ 7 này em chở gia đình đi chùa hang cổ thạch nhưng lại k biết đường đi xin các bác cho em cái lộ trình tới đó hộ em xuất phát từ thị trấn trảng bom đồng nai thanks rất nhiều

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Chào bác
Từ HCM đi Cổ thạch cũng dễ đi, cứ theo QL 1 thẳng tiến. Từ QL1 rẽ vào Cổ thạch có 2 đường, một là như bác ở trên đã cho bản đồ, đẹp, dễ đi. hai là bác đến ngã 3 Liên Hương, chỗ có trạm xăng và có biển QC to thì rẽ phải và cứ theo đường lớn mà chạy, tới khi nhìn thấy cổng chào Khu DL Cổ thạch thì rẽ trái vô.
Tới ngã 4 có đông người và hàng quán thì bác lưu ý: nếu bác nghỉ ở Làng DL cổ thạch thì bác rẽ trái, cùng phía lối đi chùa hang, Nếu bác nghỉ khu nhà nghỉ bình dân thì bác chạy thẳng vô trong 1 đoạn là tới.
Hôm Tết rồi nhà em nghỉ ở đây, thuê phòng bên Làng DL có mấy bugalo gọi luôn là resort chứ chất lượng kém. Bên làng thì bãi đá 7 màu, còn bên khu bình dân thì có bãi tắm nhưng sóng lớn, gió mạnh và biển cũng ko trong lắm. Hôm đi em có chụp nhiều hình trên đường, từ chỗ ngã 3 rẽ vào, tuy nhiên sau khi về thấy ko ấn tượng về nơi này lắm (và có lẽ sẽ ko quay trở lại nữa) nên xoá gần hết...
Tặng bác tấm hình em chụp (cái bugallo là nơi em tá túc):
Hỏi đường đi cổ thạch bình thuận

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
F1 nói:
Chào bác
Từ HCM đi Cổ thạch cũng dễ đi, cứ theo QL 1 thẳng tiến. Từ QL1 rẽ vào Cổ thạch có 2 đường, một là như bác ở trên đã cho bản đồ, đẹp, dễ đi. hai là bác đến ngã 3 Liên Hương, chỗ có trạm xăng và có biển QC to thì rẽ phải và cứ theo đường lớn mà chạy, tới khi nhìn thấy cổng chào Khu DL Cổ thạch thì rẽ trái vô.
Tới ngã 4 có đông người và hàng quán thì bác lưu ý: nếu bác nghỉ ở Làng DL cổ thạch thì bác rẽ trái, cùng phía lối đi chùa hang, Nếu bác nghỉ khu nhà nghỉ bình dân thì bác chạy thẳng vô trong 1 đoạn là tới.
Hôm Tết rồi nhà em nghỉ ở đây, thuê phòng bên Làng DL có mấy bugalo gọi luôn là resort chứ chất lượng kém. Bên làng thì bãi đá 7 màu, còn bên khu bình dân thì có bãi tắm nhưng sóng lớn, gió mạnh và biển cũng ko trong lắm. Hôm đi em có chụp nhiều hình trên đường, từ chỗ ngã 3 rẽ vào, tuy nhiên sau khi về thấy ko ấn tượng về nơi này lắm (và có lẽ sẽ ko quay trở lại nữa) nên xoá gần hết...

có phải vì nó "dơ" không bác? (khu bãi tắm)
Khu bình dân-bãi tắm làm WC kiểu gì mà từ làng DL CT đi qua bãi tắm này khai ngấy, tắm về sợ bị ghẻ, lâu rồi, em chưa quay lại

Hạng B2
24/4/13
287
33
28
sao bác ko đạp thẳng ra nha trang cho sướng, ở đó dơ mà hoang sơ lắm

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
F1 nói:
Chào bác
Từ HCM đi Cổ thạch cũng dễ đi, cứ theo QL 1 thẳng tiến. Từ QL1 rẽ vào Cổ thạch có 2 đường, một là như bác ở trên đã cho bản đồ, đẹp, dễ đi. hai là bác đến ngã 3 Liên Hương, chỗ có trạm xăng và có biển QC to thì rẽ phải và cứ theo đường lớn mà chạy, tới khi nhìn thấy cổng chào Khu DL Cổ thạch thì rẽ trái vô. 
Tới ngã 4 có đông người và hàng quán thì bác lưu ý: nếu bác nghỉ ở Làng DL cổ thạch thì bác rẽ trái, cùng phía lối đi chùa hang, Nếu bác nghỉ khu nhà nghỉ bình dân thì bác chạy thẳng vô trong 1 đoạn là tới.
Hôm Tết rồi nhà em nghỉ ở đây, thuê phòng bên Làng DL có mấy bugalo gọi luôn là resort chứ chất lượng kém. Bên làng thì bãi đá 7 màu, còn bên khu bình dân thì có bãi tắm nhưng sóng lớn, gió mạnh và biển cũng ko trong lắm. Hôm đi em có chụp nhiều hình trên đường, từ chỗ ngã 3 rẽ vào, tuy nhiên sau khi về thấy ko ấn tượng về nơi này lắm (và có lẽ sẽ ko quay trở lại nữa) nên xoá gần hết...

Hình sỏi hay quá, y wallpaper các hãng fone, xin phép bác mình load về làm hình nền.