Hạng B1
8/10/14
85
101
33
23
Em đến đội CSGT Rạch Chiếc để làm thủ tục sang tên oto, cho em hỏi từ hướng cầu Phú Mỹ đi đến địa điểm này có lưu ý gì không ạ?
Khúc đường đi qua Suối Tiên, làm sao để rẽ phải vào CSGT Rạch Chiếc? Em thấy có đường đi thẳng về Biên Hòa, và phần đường nhỏ thấp hơn bên phía Suối Tiên để vào khu dân cư, mình chuyển làn từ chỗ Suối Tiên này hả các bác?

Hạng B2
4/10/11
173
140
43
Mình ở kế bên chỗ này. Bác đi ra hướng Cát Lái, về hướng Biên Hòa, không có nhiều xxx dọc đường, chỉ có tốp đứng dưới gầm cầu vượt trạm 2 bắt xe đè vạch liền. Tới cầu vượt đi bộ Suối Tiên, bác chạy vào lane trong trước mặt Suối Tiên, đến ngã ba có chỉ bảng rẽ phải vào Trạm CSGT Rạch Chiếc. (Chưa tới ngã ba đèn đỏ nhe). Good luck

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Chào bác, chỗ này khó đi nên em phải đi 2b tiền trạm trước cho chắc ăn rồi mới cưỡi em nó đi sau. Đoạn vừa qua cầu vượt cho người đi bộ, ngay trước khi tới cổng Suối Tiên, bác chạy lane trong cùng, sẽ có đoạn trống cho bác chạy quẹo phải sang đường nhỏ phía trong, chạy tới chân tấm bảng quảng cáo ngoài trời to to là quẹo phải vô trạm Rạch Chiếc. Ngay trước khi tới chỗ quẹo phải sẽ có tấm bảng nhỏ phía tay trái, bác nhìn thấy tấm bảng nhỏ này thì quẹo phải là vừa. Bác đi đường ngoài sẽ không vô được nhé! Chúc bác mọi sự thuận lợi!

• Like
Reactions: goodman2014
Hạng C
25/11/13
618
743
93
Một điểm lưu ý nữa là khi xong việc đi ra bác đi về hướng trung tâm thành phố thì có biển cấm quẹo trái (đi từ lane lúc bác quẹo vô đội Rạch Chiếc). Muốn về hướng trung tâm tp thì bác ra tới đèn xanh đỏ thì quẹo phải, vô đó chút xíu rồi quay đầu ra hướng xa lộ, lúc đó quẹo trái về hướng trung tâm.

• Like
Reactions: goodman2014