Hỏi Đường? Hỏi đường đi Hồ Tràm

Tập Lái
19/3/17
11
2
3
43
Các bác cho em hỏi đường đi Hồ Tràm, đoạn qua rừng gần tới đường ven biển, chạy tốc độ tối đa bao nhiêu ạ ?
Em thấy vạch vàng mà các bác toàn chạy 60 km/h, cũng ko thấy biển báo khu dân cư nào

Hạng B2
2/12/17
261
196
43
Các bác cho em hỏi đường đi Hồ Tràm, đoạn qua rừng gần tới đường ven biển, chạy tốc độ tối đa bao nhiêu ạ ?
Em thấy vạch vàng mà các bác toàn chạy 60 km/h, cũng ko thấy biển báo khu dân cư nào
ĐOạn này hugo làm tốc độ đó, qua khỏi rừng phi thoải mái, hết ga mà chưa hết gan...

Tập Lái
19/3/17
11
2
3
43
vậy có biển báo giới hạn tốc độ 60km/h ko bác ongnongdan ? Thấy các bác từ xa thấy XXX là rùa bò hàng dài !

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Thấy vạch vàng toàn chạy 60km/h là mấy anh chị mải chạy xe mà quên cập nhật, bổ sung kiến thức Luật.
Vạch vàng mà ngoài KDC, không có biển hạn chế TĐ được chạy 80km/h.
Vạch vàng giờ không phải kẻ ngoài khu dân cư mà chỉ đơn giản phân cách những làn xe ngược chiều thôi.
vậy có biển báo giới hạn tốc độ 60km/h ko bác ongnongdan ? Thấy các bác từ xa thấy XXX là rùa bò hàng dài !
Những anh tài thấy CSGT bò rề rề thường là những là những anh chạy xe trong KDC hay nơi có biển hạn chế tốc độ mà không có CSGT thì phi như trâu, lạng lách khó thương lắm.
ĐOạn này hugo làm tốc độ đó, qua khỏi rừng phi thoải mái, hết ga mà chưa hết gan...
Gặp thổ địa đây rồi,
Bác nông dân (gọi bác cho đúng quy định 4r mà gọi vậy cho ông trẻ bớt) cho hỏi chỗ khu rừng được chạy bao nhiêu vậy ạ?
Thấy nhiều ae chưa rõ nên hỏi, bác nói rõ dùm để mọi người khỏi lấn cấn.

• Like
Reactions: Mr_Kit
Hạng B2
2/12/17
261
196
43
Đoạn này nhiều bác bị lầm lẫn là 60km/h hay 80km/h nè, xin thưa với các bác đoạn này chạy 60km/h thôi nhé, vì cái bảng hướng Bà Rịa chạy ra nó cắm hơi khuất nên các bác phải để ý lắm mới thấy...còn bảng ra thì tui tìm đỏ con mắt vẫn không thấy :mad::mad::mad:

• Like
Reactions: mrpro and bacai
Tập Lái
19/3/17
11
2
3
43
Xem thử coi ...
Em ko thấy bác chạy đoạn qua rừng đoạn gần tới cầu sông Ray ? Em canh me mà nhìn hoài ko thấy bảng báo tốc độ đoạn này . Bác chụp luôn cái biển báo cho anh em dễ canh :V

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Đù! Vậy mà cứ qua khu dần cư em toàn 80km có lúc 90km luôn mà ko bị xxx .
Chắc hên thôi chả biết đâu mà lần,

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
Đù! Vậy mà cứ qua khu dần cư em toàn 80km có lúc 90km luôn mà ko bị xxx .
Chắc hên thôi chả biết đâu mà lần,

Chiều hôm qua mới vùa phi gần 80 suốt. may thiệt

bho confirmed
Hạng B1
18/10/17
71
29
18
Đường ven biển e thấy vạch trắng mà mấy bác. Hôm tuần rồi em đi chỉ dám chạy 60 thôi. Vạch vàng về lý thì cho chạy tới 80, nhưng e toàn đạp max cỡ 70 thôi