Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Chào cả nhà,

Thứ 7 ngày 4 tháng 7 này em có việc phải đi Huy Khiêm Bình Thuận. Em xem google thì em thấy đi đường DT713 hoặc đường từ QL1 rẽ từ căn cứ 6. Nhờ các bác nhà mình tư vấn giúp emnên đi đường nào ạ. Em chạy sedan ạ. Cảm ơn các bác rất nhiều.

Huy

Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
Đi Huy khiêm còn một đường qua ngả Chí hòa nữa:3dgian::3dgian:
2 phương án bác đưa ra đều ổn, sedan vô 4
Thường thì đi Huy Khiêm về rồi mà còn ...lạc lối thì mới tới ngỏ Chí Hòa bác àh !?
(Em đùa tí thôi)
Nhưng nếu bác xuất phát từ SG, thì đi cao tốc LT-GD về đến ngả 3 Tân Phong, đi thẳng xuống tới ngả 3 Ông Đồn rồi rẻ trái và đâm thẳng. Em không biết ngả 3 Ông Đồn rẻ trái là tỉnh lộ nào, nhưng đây là con đường ngắn nhất. Tất nhiên còn một đường khác, nhưng nếu xuất phát từ SG như bác thì không gần hơn.
Mặt đường từ ngả 3 Ông Đồn em đi cách đây...15 năm thì kinh khủng. Toàn ổ voi. Mùa mưa thì sẳn sàng để bơi giữa đường.
Bây giờ hy vọng đã cải thiện, nhưng chắc chắn đường vẫn hẹp: 1 làn ô tô + xe máy mỗi bên.

Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Vâng, em cảm ơn các bác nhiều. Em sẽ đi từ Ông Đồn qua DT766 rồi tiếp DT713. Hy vọng đường tốt.

• Like
Reactions: Art Sullivan
Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
Vâng, em cảm ơn các bác nhiều. Em sẽ đi từ Ông Đồn qua DT766 rồi tiếp DT713. Hy vọng đường tốt.
Từ ngả 3 Tân Phong về đến Ông Đồn bác phải thật tập trung. Đặc biệt là Tân Phong đến thị trấn Gia Ray. Khu vực này có rất nhiều biển cấm vượt và hạn chế tốc độ. Để ý vạch kẻ đường ở các giao lộ mà di chuyển cho phù hợp. XXX làm căng khu này lắm đấy.
Chúc bác thượng lộ bình an.