Tư Vấn Du Lịch Hỏi đường đi Nha Trang

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
19/11/09
995
800
93
Tình hình là cuối tuần sau mình có chuyến đi nha trang, nên mạo muội hỏi đường xá 1 chút, anh em nào mới đi xong cho vài lời khuyên
1. Nên đi QL1A hay đi hướng lagi
2. QL1A đã ổn chưa vì tết từ nha trang vô vẫn còn ngổn ngang.
3. Có nên chạy hướng đà lạt rồi xuống nha trang không?
Thanks các anh em trước.

Tập Lái
16/4/15
23
2
3
winner111.com.vn
Tình hình là cuối tuần sau mình có chuyến đi nha trang, nên mạo muội hỏi đường xá 1 chút, anh em nào mới đi xong cho vài lời khuyên
Thanks các anh em trước.
Dễ thôi bạn, bạn nên đi hướng Lagi, đi theo đường quốc lộ qua huyện Khánh Vĩnh, đường tốt, ít xe lưu thông, cẩn thận bị bắn tốc độ.

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Đã checkin Nha Trang đi ql1A đường đã tốt hết rồi nghen các bác.
Bác nào biết quán hải sản nào ngon bổ rẻ chỉ dùm em ngay nhé

Hạng B2
27/7/14
373
141
43
NT thì e thấy ngay cầu trần phú có mấy quán bờ kè gần tháp bà Ponaga còn muốn bình dân bổ rẻ thì bác ra đường Đặng tuất có mấy quán ốc hải sản sinh viên, còn muốn ăn lẩu hay bò nướng thì vô Lạc cảnh nhé, chứ còn mấy quán mặt tiền đường gần cầu trần phú đường Phạm văn đồng thì thấy hơi mắc , có 1 quán lề đường nằm ngay ngã 3 nguyễn biểu +PVD bán cá da bò nướng giấy bạc rất tươi và gỏi xoài cá cơm lai rai bia ok mà giá rất ư là bình dân, ăn sáng cơm tấm các kiểu thì qua đường 2 tháng 4 nhé bác, chúc gđ đi chơi vui vẻ

Hạng C
19/11/09
995
800
93
NT thì e thấy ngay cầu trần phú có mấy quán bờ kè gần tháp bà Ponaga còn muốn bình dân bổ rẻ thì bác ra đường Đặng tuất có mấy quán ốc hải sản sinh viên, còn muốn ăn lẩu hay bò nướng thì vô Lạc cảnh nhé, chứ còn mấy quán mặt tiền đường gần cầu trần phú đường Phạm văn đồng thì thấy hơi mắc , có 1 quán lề đường nằm ngay ngã 3 nguyễn biểu +PVD bán cá da bò nướng giấy bạc rất tươi và gỏi xoài cá cơm lai rai bia ok mà giá rất ư là bình dân, ăn sáng cơm tấm các kiểu thì qua đường 2 tháng 4 nhé bác, chúc gđ đi chơi vui vẻ
Thanks bác em ăn ở Hoàng Lan Bãi tiên cho chắc ăn, mắc chút mà an tâm khỏi lo chặt chém, view đẹp buổi tối ngắm ngược vô thành phố rất đẹp
Đường sái gòn nha trang gần như là xong hết nghen mấy bác, sedan đi vô tư. Sài gòn phan thiết bảng biểu rõ ràng oto chạy 2 lane nhé. Đoạn từ phan thiết đến phan rang đã xong và đã có con lươn nhưng bảng biểu chưa xong, đoạn từ pha rang đến nha trang cũng vậy chổ xong chổ chưa nhưng đi thì ok

Hạng B1
12/6/15
82
57
18

Tập Lái
7/7/15
14
1
3
quanaongocthu.com
Thanks các anh em trước.
Nếu bác muốn đi 1 đường vòng thúng từ Sài Gòn tới Nha Trang thì nên đi đường Đà Lạt nhá bác. Nhưng đi vậy là mua đường rồi. Du lịch Nha Trang đang vào mùa Festival nên bác đi đúng thời điểm thì vui hơn

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Nếu bác muốn đi 1 đường vòng thúng từ Sài Gòn tới Nha Trang thì nên đi đường Đà Lạt nhá bác. Nhưng đi vậy là mua đường rồi. Du lịch Nha Trang đang vào mùa Festival nên bác đi đúng thời điểm thì vui hơn
Mình cũng đang tính đi NT theo ql 20 qua ĐL, không biết tốt hơn đi ql 1 không.

Status
Không mở trả lời sau này.