Hỏi Đường? Hỏi đường đi sân bay?

Hạng B2
26/2/15
344
155
43
37
Ngày Mai em đưa bà con ra sân bay tsn, ga Quốc tế. Em dự định đi tuyến đường phạm Văn đồng, Hoàng Minh giám, Hồng Hà rồi đi thế nào nữa ạ. Mà đi những đường này có lưu ý j ko ạ? Cám ơn các Bác!

Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
Hết Hồng Hà là thấy CSGT chứ ko phải thấy sân bay. Hồng Hà đoạn quẹo ra hướng sân bay ô tô chỉ được đi 1 chiều từ sân bay vào. Tới đó bác chủ phải tiếp tục đi thẳng lên Bạch Đằng rồi mới quẹo trái để đi ra lại cửa sân bay quốc tế.

Hạng B2
15/8/12
484
2.293
93
Tuyến HH hoặc BĐ hình như đang cày xới tan nát, em mới đi 2 tuần trước. Đi Phổ Quang quẹo ra chắc cú

• Like
Reactions: gacoigc1811
Hạng D
17/8/09
3.321
28.432
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Ngày Mai em đưa bà con ra sân bay tsn, ga Quốc tế. Em dự định đi tuyến đường phạm Văn đồng, Hoàng Minh giám, Hồng Hà rồi đi thế nào nữa ạ. Mà đi những đường này có lưu ý j ko ạ? Cám ơn các Bác!
Đi bình thường bác ơi, hơi hẹp tý. Chỉ lưu ý đường PVĐ nghe đâu có súng...chúc bác chọn đc lộ trình thích hợp.

• Like
Reactions: gacoigc1811
Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Bác đi Phạm Văn Đồng, đến vòng xoay Nguyễn Thái Sơn - Phạm Văn Đồng có 2 lựa chọn:
- Nếu đến đó giờ cao điểm (7-9h sáng, 16-18h30 chiều) thì nên đi theo hướng Hoàng Minh Giám --> Phổ Quang --> Trường Sơn
- Nếu đến đó ngoài giờ cao điểm thì đi Bạch Đằng --> cuối đường ngã ba rẻ phải (có bảng cấm ô tô rẻ trái) --> Hồng Hà
Cần lưu ý bác là vòng xoay Nguyễn Thái Sơn - Phạm Văn Đồng hiện giờ là điểm nóng kẹt xe kinh khủng vào giờ cao điểm nên bác hết sức lưu ý dư thời gian một chút nhé.
Còn đường Phạm Văn Đồng thì giữ chân ga đều theo biển tốc độ cho phép (hình như là 60km/h thì phải), lố tí là dễ bị chỉ gậy lắm nhé bác !

Hạng B2
31/7/15
104
133
43
Bác thuytram_dep chỉ dẫn rất chính xác. Bác chủ lên sân bay lưu ý giờ giấc, đừng căn sát giờ kẻo kẹt đường là nhìn máy bay về nơi xa lắm.
Đoạn Bạch Đằng vào sân bay xui xui có bữa 30p mới rề vô tới cổng sân bay.