Hạng C
4/12/06
579
15
18
Em có việc phải đi từ đường D2 Bình thạnh đến đường Bùi minh Trực quận 8 . Các bác chỉ cho em con đường nào dễ đi nhất với nhé . Cám ơn các bác nhiều . Chúc một mùa Giáng sinh an lành , một năm mới bình yên .

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Đường đi, hướng đi, cả khỏang cách cũng có, nơi  xxx đứng có hết, chỉ thiếu cái khỏan lô cốt> Đi thì đi, còn tới được hay chừng nào tới thì...Thua. Nếu chọn xong tuyến đường cũng nên có tuyến thứ 2 để né...

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
Em rất thường đi đường này.
Cách 1: D2 ra Hàng Xanh- Nguyễn Bỉnh Khiêm-NTMK-Đinh Tiên Hoàng-Lê Duẫn-NKKN-Lê Lợi-Trần Hưng Đạo-cầu Nguyễn Văn Cừ- Nguyễn Văn Linh- đến QL 50 rẻ phải chạy đến Bùi Minh Trực. Cáh này hơi xa nhưng 4B đi rất thoải mái, bảo đảm không có lô cốt nào.
Cách 2: Không quẹo lên cầu Nguyễn Văn Cừ, THĐ đi thẳng đến Châu Văn Liêm quẹo trái lên cầu Chà Và đến Xóm củi (vừa xuống dốc cầu Chà Và) quẹo phải rồi thẳng lên cầu Nhị Thiên Đường. Xuống dốc cầu Nhị Thiên Đường gặp ngã tư đèn xanh đèn đỏ đầu tiên là đường Bùi Minh Trực. Cách này đi ngắn, không có lô cốt nhưng đường hơi đông, nhất là trước bưu điện Q5 và khi xuống dốc cầu Chà Và.

Hạng C
4/12/06
579
15
18
Cám ơn các bác . Mỗi lần chạy xe lên SG em ....hãi quá . Chúc Giáng sinh và năm mới vui vẻ .