hjhj, các bác cho em hỏi đường đi chi tiết từ Nguyễn Văn Linh qua cầu Phú Mỹ rồi đi cao tốc DG -LT để đi Vũng Tàu ạ . tại đây là lần đầu em tự lái đi ,nên hỏi trước mấy bác cho yên tâm , tại em xem trên bản đồ mấy chổ đường dẫn vào Cao Tốc rối quá, mong các bác chỉ thật chi tiết ạ .và mấy đường dẫn vào Cao Tốc tốc độ cho phép là bao nhiêu ? cảm ơn các bác ạ.

Hạng D
29/1/13
1.351
13.665
113
Từ cầu phú mỹ chạy thẳng rồi cứ theo bảng chỉ đường vào cao tốc mà chạy. Tại đường dẫn nếu không có biển báo tốc độ thì bác chạy 50km/h

Từ chân cầu Phú Mỹ đến vòng xoay Tỉnh Lộ 25B tốc độ cho phép là 60 km/h. Nhưng từ vòng xoay Tỉnh Lộ 25 về đến vòng xoay Nguyễn Duy Trinh chỉ được 40 km/h thôi. Nhớ không nôn nóng vượt phải là mấy anh xxx nhà mềnh hốt đó. Khi qua vòng xoay Nguyễn Duy Trinh chừng năm mươi mét sẽ có bảng hướng dẫn rẻ phải lên cao tốc. Nhưng cái bảng hôm nay còn bé xíu ráng nhìn nhé bạn truongngo 1967. Chúc chuyến đi vui vẽ và cả nhà hạnh phúc nhé !

cảm ơn 2 bác , tại hồi trước em đi từ Nguyễn Duy Trinh thì chỉ cần tới vòng xoay là rẻ trái lên đường dẫn , còn giờ lại đi hướng NVL , tới đó mà rối đường chắc xong film , à mà các bác đi trên đường cao tốc có cần chú ý gì hok , vd như tốc độ từng đoạn , len,........ hj`

Hạng C
15/9/12
776
358
63
0938.99999.3
cảm ơn 2 bác , tại hồi trước em đi từ Nguyễn Duy Trinh thì chỉ cần tới vòng xoay là rẻ trái lên đường dẫn , còn giờ lại đi hướng NVL , tới đó mà rối đường chắc xong film , à mà các bác đi trên đường cao tốc có cần chú ý gì hok , vd như tốc độ từng đoạn , len,........ hj`
lúc lên cao tốc qua khỏi đoạn cong cong lên cao tốc có vạch liền bác đừng vội nhập làn liền mà cứ đi làn trong vì ở đó vạch liền chạy 1 hồi tới nét đứt.em hay thấy gt me khúc đó. :)

Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
Em mới dzìa tới Xì gòng đây. 2H chạy xe mà hình như lúc mới dzô CT có gặp 1 em City trắng, nhưng em bem nhanh quá đàng sau chả thấy ai đu đeo.

Hạng D
13/1/11
1.095
26.308
113
Từ chân cầu Phú Mỹ đến vòng xoay Tỉnh Lộ 25B tốc độ cho phép là 60 km/h. Nhưng từ vòng xoay Tỉnh Lộ 25 về đến vòng xoay Nguyễn Duy Trinh chỉ được 40 km/h thôi. Nhớ không nôn nóng vượt phải là mấy anh xxx nhà mềnh hốt đó. Khi qua vòng xoay Nguyễn Duy Trinh chừng năm mươi mét sẽ có bảng hướng dẫn rẻ phải lên cao tốc. Nhưng cái bảng hôm nay còn bé xíu ráng nhìn nhé bạn truongngo 1967. Chúc chuyến đi vui vẽ và cả nhà hạnh phúc nhé !
- Màu xanh : cái này có bảng không bác, em đi mấy lần nhưng không thấy bảng (hay em bỏ sót), nếu không bảng thì <9 chỗ mình đi đc 50km/h.
- Màu đỏ : chủ đề này đang bàn trên TĐTL đó bác. Bác chủ 2pic có thể vào đó xem để rút ra kinh nghiệm cho bản thân, cái nào hợp với mình thì sử dụng.