Tập Lái
30/8/16
6
4
3
34
Chào các bác!
E muốn hỏi từ sân bay tân sơn nhất đi nguyễn văn trỗi => nam kỳ khởi nghĩa rồi tới đường nào để vô hầm thủ thiêm ra cao tốc đi vũng tàu.
E chân thành cảm ơn!

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
đi hết NKKN, cuối đường rẽ phải, chạy sát làn trái cho đến khi gặp đèn xanh đỏ + biển báo cho quay đầu xe chử U hướng về phía bên trái, cứ theo đúng hướng quay chử U bên trái là đi xuống hầm luôn.

Tập Lái
30/8/16
6
4
3
34
đi hết NKKN, cuối đường rẽ phải, chạy sát làn trái cho đến khi gặp đèn xanh đỏ + biển báo cho quay đầu xe chử U hướng về phía bên trái, cứ theo đúng hướng quay chử U bên trái là đi xuống hầm luôn.
bác cho e hỏi rẽ phải là ra võ văn kiệt đúng k ạ.
Chân thành cảm ơn bác!

• Like
Reactions: 100mph
Hạng C
14/10/05
846
904
93
Em đang phân vân đi NKKN > hầm Thủ Thiêm với ra ĐBP > Mai Chí Thọ, đường nào gần hơn ta?!

Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Chào các bác!
E muốn hỏi từ sân bay tân sơn nhất đi nguyễn văn trỗi => nam kỳ khởi nghĩa rồi tới đường nào để vô hầm thủ thiêm ra cao tốc đi vũng tàu.
E chân thành cảm ơn!
Đi như vậy lâu lắm bác ơi nhất là từ cầu Công Lý chạy đến hết NKKN
Bác thử đi theo lộ trình em chỉ xem sao nhé . Từ sân bay chạy ra NVT đên cầu Công Lý đi bên hông cầu và rẽ trái chui xuống gầm cầu Công Lý ( đây là đường Trường Sa ) . Bác cứ chạy ôm theo bờ kênh đến cầu ĐBP chui qua cầu ĐBP và rẽ trái để chạy lên đường ĐBP . Bác chạy hướng thẳng ra cầu vượt Các Lái rồi rẽ phải chạy ra MCT . Ra đến MCT nếu bác thấy xe container xếp hàng nhiều thì bác chạy vào phần đường hỗn hợp ( ô tô xe máy....) và chạy lane sát con lươn đến đèn xanh đỏ và rẽ trái lên cao tốc

• Like
Reactions: sufam
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Mới khai trương đường nối trường sơn ra Phạm Văn Đồng, bác đi đường đó ra Phạm Văn Đồng rồi đến cầu Bình lợi đi làn phải rồi quẹo phải qua cầu bình triệu, qua bx miền đông quẹo trái ra ung văn khiêm, gặp D2 lại quẹo phải, đến điện biên phủ quẹo phải tiếp đi lan trái k lên cầu vượt mà đến hàng xanh quay đầu là ra cầu sg, từ đó chắc ra cao tốc hcm.lt dg thì ai cũng biết. Nói nó vòng vo nhưng hầu hết đến 80% được chạy 80 km/h và vắng xe. Chỉ hơi đông qua bx miền đông thôi có mấy trăm mét. Em đi đường này chỉ 15, 20 ph, từ sân bay lên đến cao tốc.​