Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Xin chào cả nhà!

Cuối tuần mình có việc đi thị xã Đồng Xoài, kiểm tra bản đồ thì thấy có khá nhiều cung đường để đi, tuy nhiên có 1 cung đường đi qua Hồ Trị An (DT767, DT761, DT753)
  • Vừa được chiêm ngưỡng cảnh quan hồ Trị An rộng lớn.
  • Vừa được băng qua cánh rừng thiên nhiên.

Nhưng các bác cho mình hỏi là cung đường này đi sedan có được không? Có dễ đi không & có lưu ý gì không ạ.

Cám ơn cả nhà,
Hỏi đường đi từ vòng xoay cổng 11 đi thị xã Đồng Xoài

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Hình như đường này có qua phà, sau qua phà có 1 đoạn cực xấu. Sedan e là đi không được, bác tìm hiểu kỹ hơn.
Chỉ thích hợp bán tải.

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Hình như đường này có qua phà, sau qua phà có 1 đoạn cực xấu. Sedan e là đi không được, bác tìm hiểu kỹ hơn.
Chỉ thích hợp bán tải.
Vâng cám ơn bác, tính đi ngó nghiêng 1 chút nhưng bác nói sedan đi không được chắc thôi, chứ ko cũng mệt. Để nào có dịp đi = gầm cao như hilux, fortuner sẽ trải nghiệm cung đường này ạ.

Cổng 11 đi cầu Hóa An qua Tân Uyên, đi đường Cổng Xanh là tiện nhất.
Phải cung đường này đúng không bác
Hỏi đường đi từ vòng xoay cổng 11 đi thị xã Đồng Xoài

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
1/2/16
28
41
13
51
Chao Bac, duong nay khong di duoc dau. Doan rung cuoi tinh Dong Nai giap Binh Phuoc co Tram kiem Lam khong cho xe qua lai, ngay ca xe gan may cung khong qua duoc. Thang truoc di DakLak cung tinh tuyen nay, toi co gap nguoi dan trong Phu Ly hoi thong tin thi duoc noi nhu vay.
Bac nen di tuyen nay cho nhanh.
Cong 11 - Nga 3 Phat trien (Nha may nuoc Thien Tan) - DT768 - cau Thu Bien (Lac An - DT746) - Tan Dinh (Phu Giao) - DT741 - chay 1 leo la toi Dong Xoai.
Hien nay day duong di gan nhat. toi thinh thoang di DakLak bang tuyen nay.

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Chao Bac, duong nay khong di duoc dau. Doan rung cuoi tinh Dong Nai giap Binh Phuoc co Tram kiem Lam khong cho xe qua lai, ngay ca xe gan may cung khong qua duoc. Thang truoc di DakLak cung tinh tuyen nay, toi co gap nguoi dan trong Phu Ly hoi thong tin thi duoc noi nhu vay.
Cong 11 - Nga 3 Phat trien (Nha may nuoc Thien Tan) - DT768 - cau Thu Bien (Lac An - DT746) - Tan Dinh (Phu Giao) - DT741 - chay 1 leo la toi Dong Xoai.
Cám ơn bác đã nhắc nhở, tôi cũng nghi là đoạn băng rừng đó sẽ có sự cố nào đó rồi.
Còn cung đường bác nói tôi có search ra dưới dây, đường xe chạy bon bon chứ bác!!!

Tập Lái
1/2/16
28
41
13
51
Chao Bac,
dung la duong nay, tuyen nay la nhanh nhat roi, di tu cong 11 - Dong xoai chi ton 2 tram thu phi thoi.

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Bác cho hỏi mình thấy có cái trạm thu phí ở "Đường nhà máy nước Thiện Tân", cái trạm này còn thu không bác, nếu còn thì từ cổng 11 - Đồng Xoài phải 3 trạm lận nhỉ?

Tập Lái
1/2/16
28
41
13
51
Tram nha may nuoc Thien Tan + cau Thu Bien la 1 thoi.
con 1 tram o DT741 nua la het.